เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ปทุมธานี
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 117)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอยู่เจริญ 1
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,320,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอยู่เจริญ 1
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.อยู่เจริญ1 คลอง 4 เนื้อที่ 21.10 ตร.ว หันหน้าทิศตะวันออก อากาศถ่ายเทดี พร้อมอยู่พิกัด : 13.98947773,100.67946085โครงการ : หมู่บ้านอยู่เจริญ 1 คลอง4ที่ตั้ง : ถนน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Panchaliville Village, Pathum Thani-Sam Khok Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางปรอก, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6381-ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16.9 ตร.วา-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ-1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว-พื้นชั้นล่าง-บนปูกระเบื้อง-ครัวบิ้วท์อิน พร้อมปูกระเบื้อง-ปูกระเบื้องลานจอดรถการเดินทางสะดวก :-ถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเบญจทรัพย์
เทศบาลนครรังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเบญจทรัพย์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,020/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านนฤมลวิลล่า 3 บนทำเลของ บึงสนั่น, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แพรมาพร เพลส
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แพรมาพร เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แพรมาพร เพลส บนทำเลของ บึงยี่โถ, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านรินทอง
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านรินทอง บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2513 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2513
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Rung Rueang House 1, Lam Luk Ka, Khlong 4, newly decorated
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,350,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮาส์ ม.รุ่งเรืองเฮาส์ 1 ลำลูกกา คลอง 4 แต่งใหม่ --------------------------------------- 📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ จบงานรับคอม 3% ทันที รายละเอียด 🏠 . ท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿6,940/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
รายละเอียดทรัพย์ - เนื้อที่ 16.4 ตรว. - มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - มีครัว ห้องโถง พร้อมโซฟา สถานที่ใกล้เคียง : - เซเว่นหน้าโครงการ - ตลาดชัชวาลย์คลอง 7 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ภัทรา รมย์ 2
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2 บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2526
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿19,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พรทวีวัฒน์ 1
ขายทาวน์เฮาส์ ซอยมบ. พรทวีวัฒน์1 ถนนคลองหนึ่ง คลองหลวง เนื้อที่ 17 ตารางวา 2 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 70 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน หน้าบ้านหันไปทางทิศเหนือ พื้นแกรนิตโต้ มีครัวปูน เตา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายทาวน์เฮ้าส์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,390,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านชาติไพริน บนทำเลของ ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเปี่ยมสุข ปทุมธานี
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿19,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเปี่ยมสุข ปทุมธานี
แอร์ใหม่ 3 ตัว Inverter ประหยัดไฟทุกตัว ตู้เย็นอินเวอร์เตอร์ ใหม่กิ๊ก เย็นเจี๊ยบ เตาแก๊ส หม้อหุงข้าวดิจิตอล ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น โต๊ะกินข้าว ฝ้าเปลี่ยนใหม่หมดทั้งหลัง ฯลฯ ราคา 1.4 ล้านบาท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2547
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿19,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านบุศรินทร์-รังสิต 2
🏠🏠ขายบ้าน ทาวน์เฮ้าส์ บุศรินทร์ รังสิต คลอง2 หมู่บ้านเงียบสงบ เพื่อนบ้านดี เลขบ้านสวย 49/2xx เนื้อที่ 18.4ตรว. ราคา 1.4 ล้าน ค่าโอน ออกคนละครึ่ง บ้านอยู่กลางซอย 1 ตรงข้ามเป็นร้านขายของ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73.60 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สวนทองวิลล่า 10
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,400,000
(฿21,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ สวนทองวิลล่า 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สวนทองวิลล่า 10 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536&nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2536
วิวเมือง
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿40/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับทาวน์เฮ้าส์ และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ปทุมธานี
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
Village project Pruksa 13 Rangsit Klong Luang Pathum Thani area 1
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿16,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ลำลูกกา, ปทุมธานี
โครงการหมู่บ้าน พฤกษา 13 รังสิต คลองหลวงปทุมธานี เนื้อที่ 18 ตร.วา ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ สวยพร้อมเข้าอยู่ 3 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ ต่อเติมเพิ่มหน้าบ้าน 2 ห้องน้ำ 1 จอด ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ราชพฤกษ์ 1
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,450,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ราชพฤกษ์ 1
บ้านทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น 18 ตรว.พร้อมอยู่ พิกัด ข้างโรงเรียนสารสาสน์วิเทศคลองหลวง ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 2 ห้องนอน 1 ห้องโถง 1 ห้องครัว 1 ห้องน้ำ จอดรถในบ้าน 1 คัน หน้าบ้าน 1 คัน แถมฟรี ป...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-story townhouse for sale, Samphan Villa Village, near BTS Khu Khot.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿20,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ราคาเพียง 1.49 ล้านบาท แถมฟรี ปั๊มน้ำ & แทงค์น้ำ ไปเลยยย 🔥🔥 . หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า . 🌈บ้านชั้นเดียว ขนาดพื้นที่ 18 ตร.ว. ขนาด 2 ห้องนอน 1ห้องน้ำ พร้อมเคาวน์เตอร์ครัว และ 1 ที่จอดรถในบ้าน . 🛣ส...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
หมู่บ้านแอร์วิลล่า เปียร์นนท์ (ลำลูกกา-คลอง3) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านริมน้ำหลักหก
ฟรีแอร์ 2 เครื่อง แบบบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น ขนาด 16 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 96 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บ้านหันหน้าทิศใต้ ซอย 4 บ้านหน้ากว้าง 4.20 เมตร ภายในหมู่บ้าน : เป็นชุมชนขนาดพอดี ไม่แออัด เข้าออกหม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near the end of the glass pit
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,490,000
(฿82,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ระแหง, ปทุมธานี
หมู่บ้านภัทรารมย์2 ขนาด18ตารางวา มี2ห้องนอน1ห้องน้ำ ฟรีค่าโอน ฟรีแอร์1เครื่อง ฟรีปั้มน้ำครบชุด ฟรีโซฟาครบชุด ราคา1,490,000บาท
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2513
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะมันนี่ มี รังสิต-คลอง 3
ทาวน์เฮ้าส์พร้อมเข้าอยู่ ชั้นเดียว แนวโมเดิร์น เนื้อที่ 20 ตารางวา (หลังมุม) พื้นที่ใช้สอย 80 ตร.ม. ขนาด 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องโถง, จอดรถได้ 1 คัน ฟรี เครื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านไทยสมบูรณ์ 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿9,460/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านไทยสมบูรณ์ 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 158.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านไทยสมบูรณ์ 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
158.40 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-storey Townhouse for Sale in Pathum Thani
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน ระแหง, ปทุมธานี
ประกาศขายบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น เจ้าของบ้านขายเอง บรรยากาศเงียบสงบ มีพื้นที่กว้าง สามารถปลูกต้นไม้ประดับหรือทำผักสวนครัวได้สบาย เนื้อที่ 35 ตารางวา สามารถจอดรถได้ 2 คัน (รถเก๋ง)...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 20.16 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านประดู่แดง
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿20,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านประดู่แดง
ขาย หมู่บ้าน ประดู่แดง (คลองสอง คลองหลวง) เดินทางสะดวก ใกล้ ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนน รังสิตนครนายก ต.คลองสอง อ.คลองหลวง ซอย บงกช 48
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
72 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,500,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้โฮมวิลเลจ 1
อยู่ใจกลางเมืองใกล้โรงเรียน ตลาดชัชวาล ออฟฟิศ พื้นที่ธุรกิจ โรงงานอุตสาหกรรม ถนน4เลนลำลูกกา-ธัญบุรี มอเตอร์เวย์ บิ๊กซีคลอง6 รังสิต-นครนายก ถนนนิมิตใหม่มีนบุรี ถนนลำลูกกาพหลโยธินเหมาะสำหรับวัยทำง...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2539
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale, Lam Luk Ka, Khlong 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,550,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านแอร์วิลล่า ลำลูกกา คลอง2 ปทุมธานี ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีคูคต ที่ตั้ง 5/162 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี -พื้นที่ 16ตรว. -2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ -รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง -เดินสายไฟ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส โครงการ 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿15,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส โครงการ 2
หมู่บ้านอู่ทองเพลส2 (หลังริม มินิมอล)(ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้นหลังมุม เนื้อที่ 16 ตรว.2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ธารารินทร์
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ธารารินทร์ บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน ปาริชาต
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน ปาริชาต
พื้นที่ทั้งหมด 18 ตารางวา - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว - 1 ห้องรับแขก พิเศษสุด: - ต่อเติมใหม่จากหลังคาถึงพื้นทั้งหลัง - ทาสีใหม่สดใสทั้งบ้าน - พื้นกระเบื้องสวยงามทั่วบ้าน - ที่จอดรถในบ้านสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,590,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com 1 ชื่อโครงการ : กรีนการ์เด้นโฮม โครงการ 8 ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก&n...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
31 - 60 จาก 117 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
ลำลูกกา
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿979K - ฿3.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿589K - ฿2.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหลวง
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿3.29M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿3.98M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลาดหลุมแก้ว
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿879K - ฿1.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามโคก
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿5.19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในปทุมธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง