เชียงใหม่
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พัทยา
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 39)
ซันไรซ์ วิลลา รีสอร์ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿3,300,000
฿3,500,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ซันไรซ์ วิลลา รีสอร์ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซันไรซ์ วิลลา รีสอร์ต บนทำเลของ ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ น...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop House For Sale
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,390,000
(฿43,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 78 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
78 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 2.69 กม.
สร้างเสร็จ 2543
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอกมงคล 4
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,500,000
(฿31,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เอกมงคล 4
บ้านทาวน์เฮ้าส์ เอกมงคล4 เขาตาโล เพิ่งรีโนเวท 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ทำปิดแล้ว 1 ห้องรับแขก แอร์ 2 ตัว ในหมู่บ้านรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2551
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale at Villa Park in South Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,500,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 132 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿3,500,000 (฿26,515/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
132 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
โชคชัยวิลเลจ 9
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,600,000
(฿36,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โชคชัยวิลเลจ 9
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โชคชัยวิลเลจ 9 บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 3.66 กม.
ที่จอดรถ
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภัทราทาวน์
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,600,000
(฿37,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ภัทราทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 95 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภัทราทาวน์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Townhouse for Sale
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,990,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿3,990,000 (฿24,938/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Townhouse - Kaonoi for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿4,200,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 22 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
22 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ศูนย์การค้า 2.01 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับทาวน์เฮ้าส์ และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน พัทยา
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale & Rent in Pratamnak – 3 Storey
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
หนองปลาไหล, พัทยา
฿7,590,000
฿7,690,000
(฿36,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿7,590,000 (฿36,143/ตรม.) หรือทำสัญ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ดาดฟ้า
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มี.ค. 2572
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 39 จาก 39 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿1.79M - ฿4.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿1.52M - ฿3.15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿3.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองปลาไหล
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.95M - ฿7.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยใหญ่
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿2.6M - ฿3.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ตะเคียนเตี้ย
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3.29M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในพัทยา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,884,081
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,635,506
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,000,000
▼ -2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
4
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,790,000
▼ -16.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
รามาด้า มิร่า นอร์ท พัทยา
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿4,599,000
▼ -8.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 693 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในพัทยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites