ขายคอนโด สตูดิโอ ใน บางหว้า, ภาษีเจริญ

      (มี คอนโด 36)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ, บางหว้า
      ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ
      บางหว้า
      ฿2,690,000 (฿76,900/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ
      ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ (Supalai Veranda Phasi Charoen Station) คอนโดไฮไรส์พร้อมอยู่อาศัย ตั้งติดริมถนนเพชรเกษม ตรงข้ามห้างซีคอนบางแค และใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ภาษีเจริญเพียง 150 เมตร อีกทั้งยั...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.29 กม.
      BTS 2.96 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวโล่งๆ
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿12,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,225/เดือน
      เงินกองทุน: ฿12,250
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      บางหว้า
      ฿2,900,000 (฿82,900/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สถานีภาษีเจริญ
      ห้อง 1 bedroom ขนาด 35ตรม. ชั้น 16 อาคารB ทิศตะวันออก 1ชั้นมีเพียง1ห้อง  (ไม่ร้อนไม่โดนบังวิว) ครัวแยกติด   ระเบียง กลิ่นไม่อบอวนในห้อง  เดินทางสะดวก 200เมตร ถึงMRTสถานีภาษีเจริญ ต...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.29 กม.
      BTS 2.96 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿13,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,225/เดือน
      เงินกองทุน: ฿12,250
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48, บางหว้า
      เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48
      บางหว้า
      ฿3,190,000 (฿110,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48
      เพราะรายละเอียดที่แตกต่างเปลี่ยนชีวิตให้เป็นจริงได้มากกว่าที่ เดอะ คีย์ MRT เพชรเกษม 48 (The Key MRT Phetkasem 48) สนองรูปแบบการอยู่อาศัยที่ดีที่สุด ต้องไม่เพียงสร้างแรงบันดาลใจในการใช้ชีวิตเท่านั้น แ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.3 กม.
      BTS 1.37 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2569
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,595/เดือน
      เงินกองทุน: ฿14,500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์-เพชรเกษม, บางหว้า
      บางหว้า
      ฿3,360,000 (฿74,700/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์-เพชรเกษม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์-เพชรเกษม บนทำเลของ บางหว้า, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.23 กม.
      BTS 0.56 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿12,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,350/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม