เชียงใหม่
คอนโดพร้อมไปสถานี BTS/MRT ได้ ใน บางกระสอ, เมืองนนทบุรี
(มี คอนโด 47)
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
บางกระสอ
฿2,582,800
(฿55,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
💥💥ขายด่วน ห้องชุด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา ชั้น 23 💥💥 ติดถนนสนามบินน้ำ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง สถานีสะพานพระนั่งเกล้า 200 เมตร ขาย 2,582,800 บาท (ราคาคุยกันได้) ========...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46.96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.34 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿20,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,644/เดือน
เงินกองทุน:
฿16,436
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไวโอ แคราย
บางกระสอ
฿2,631,950
(฿77,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไวโอ แคราย
Condo vio 1 (1 ห้องนอน) ห้องเลขที่ 1/11 ชั้น 2 คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว พื้นที่ใช้สอย 34.22 ตรม. (ชั้น2) ของแถม - ฟรี ค่าส่วนกลาง 12 เดือ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.84 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,910/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿17,000
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
บางกระสอ
฿2,700,000
(฿61,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2558...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.61 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,672/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
บางกระสอ
฿2,850,000
(฿86,700/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 33 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2558...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 3.61 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿9,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,254/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางกระสอ
฿2,900,000
(฿73,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
หาเจ้าของห้องคนใหม่ มาครอบครองค่ะ แมเนอร์ สนามบินน้ำ คอนโดที่น่าอยู่ สงบ ร่มรื่น คอนโดริมน้ำ วิวสวย อากาสดี อยู่อาคาร C ชั้น 15 ติดริมน้ำเจ้าพระยา ระเบียงหันทาง ทิศเหนือ ไม่ร้อน *** ขายเพื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
39.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.55 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสระว่ายน้ำ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿12,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,176/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซล รัตนาธิเบศร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระสอ
฿3,390,000
(฿65,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซล รัตนาธิเบศร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซล รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.66 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน
บางกระสอ
฿3,500,000
(฿53,600/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แครายงามวงศ์วาน ใกล้ MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี ห้องใหม่ วิวไม่โดนบัง ที่อยู่ - ศุภาลัย ปาร์ค แคราย-งามวงศ์วาน ชั้น 11, บางกระสอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 11000 หันหน้าไปทางทิศ (หน้าประต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.87 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿14,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿3,500,000
(฿113,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 42
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿16,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,457/เดือน
เงินกองทุน:
฿15,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
บางกระสอ
฿3,800,000
(฿60,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
Manor Sanambinnam River view Floor 30th 62 sq.m. 2 bedroom, 2 bathroom, 1 living room Project Facilities • 2 Swimming Pools• Riverside Clubhouse with Fitness Center• Steam Room & Sa...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.55 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,890/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธารารินทร์เจ้าพระยาคอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ
฿3,900,000
(฿64,200/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ธารารินทร์เจ้าพระยาคอนโดมิเนียม
-รหัสทรัพย์ : 5720-คอนโดหรู ทำเลสนามบินน้ำ สูง 19 ชั้น-อยู่ชั้นที่ 19 ติด MRT สะพานพระนั่งเกล้า-เป็นแบบเพนต์เฮาส์ (Penthouse) มี 2 ชั้น ( Duplex )“วิวแม่น้ำเจ้าพระยาสุดโรแมนติก แบบพาโนรามา&rdquo...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.35 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
ชั้น 19
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางกระสอ
ธารารินทร์เจ้าพระยาคอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ
฿3,900,000
(฿64,200/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
61 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.35 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
ชั้น 19
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
บางกระสอ
฿4,400,000
(฿63,400/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
ชาวสนามบินน้ำที่กำลังมองหาคอนโด 2 ห้องนอน วิวเมือง ห้องมุมในราคาเบาๆมาถึงแล้ว หากกำลังสนใจคอนโดที่เน้นความสะดวกสบาย ห้องนี้เหมาะมากๆค่ะ ด้วยขนาด 69 ตรม พร้อมที่จอดรถฟิกห้อง(เป็นโฉนด) เดินทางสะดวก ใกล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.34 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿2,415/เดือน
เงินกองทุน:
฿24,150
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
บางกระสอ
฿4,590,000
(฿55,500/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 83 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้าง...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.34 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ประกาศให้เช่า:
฿20,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,905/เดือน
เงินกองทุน:
฿29,050
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บางกระสอ
฿5,200,000
(฿98,500/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
Luxury 2-Bedroom Condo for Rent with Panoramic River & City View — The Politan RiveLive in style and comfort in this spacious 2-bedroom, 2-bathroom condo nestled along the Cha...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿28,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,491/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,500
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ธารารินทร์เจ้าพระยาคอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระสอ
฿5,900,000
(฿40,600/ตรม.)
ขายหัองคอนโดธารารินทร์เจ้าพระยา นนทบุรี สถานีรถไฟฟ้าพระนั่งเกล้าและมีท่าเรือ ข้างคอนโดมี Tops daily,KFC,Amazon cafe,ร้านอาหาร,ร้านทำผมทำเล็บ,ไปรษณีย์และร้านค้าต่างๆ,ใกล้ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์,Big C,...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.35 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2540
ชั้น 16
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿6,000,000
(฿114,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ประกาศให้เช่า:
฿27,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,491/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,500
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน รีฟ
บางกระสอ
฿7,490,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซึ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿38,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,820/เดือน
เงินกองทุน:
฿30,000
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 47 จาก 47 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
เมืองนนทบุรี
บางกระสอ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางกระสอ
เดอะ โพลิแทน รีฟ
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.86M - ฿7.52M
ดูข้อมูลโครงการ
ธารารินทร์เจ้าพระยาคอนโดมิเนียม
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.18M - ฿5.93M
ดูข้อมูลโครงการ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.88M - ฿3.78M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿2.86M
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.6M - ฿2.5M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า-เจ้าพระยา
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.59M - ฿4.61M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.31M - ฿3.52M
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.26M - ฿2.41M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โพลิแทน อควา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.61M - ฿2.11M
ดูข้อมูลโครงการ
ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รัตนาธิเบศร์
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿892K - ฿954K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในบางกระสอ