• เชียงใหม่

      คอนโดพร้อมไปสถานี BTS/MRT ได้ ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ

      (มี คอนโด 519)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน, ลุมพินี
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน, ลุมพินี
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน, ลุมพินี
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน, ลุมพินี
      สโคป หลังสวน
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿123,000,000 (฿793,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สโคป หลังสวน
      สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตอย่างเหนือระดับได้ที่ Scope Lang Suan (สโคป หลังสวน) ซึ่งเป็น High rise คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชันแนลพรีเมียม มาพร้อมกับยูนิตพักอาศัยเพียง 158 ยูนิตเท่านั้น ที่ได้นำ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 155 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.24 กม.
      ARL 1.77 กม.
      MRT 1.96 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿416,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿24,025/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท, คลองตันเหนือ
      มาร์ค สุขุมวิท
      คลองตันเหนือ
      ฿130,000,000 (฿702,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท
      ยกระดับการพักอาศัย ไปกับ MARQUE Sukhumvit (มาร์ค สุขุมวิท) คอนโดซูเปอร์ลักชัวรี่ที่เป็นมากกว่าที่อยู่อาศัย โครงการถูกพัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ ภายใต้การออกแบบและดีไซน์ที่ให้ความสำคัญกับทุ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 185 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.28 กม.
      MRT 1.53 กม.
      ARL 3.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 42
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ประมาณการค่าเช่า:฿370,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,650/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31, คลองเตยเหนือ
      ฟินน์ สุขุมวิท 31
      คลองเตยเหนือ
      ฿132,000,000 (฿338,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
      ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 390 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.19 กม.
      BTS 1.4 กม.
      ARL 1.91 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ประมาณการค่าเช่า:฿599,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿27,300/เดือน
      เงินกองทุน: ฿273,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์, บางกะปิ
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      บางกะปิ
      ฿145,000,000 (฿483,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ (The Esse at Singha Complex), นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรูหราอย่างเหนือระดับ ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมที่ตั้งอยู่ในสิงห์ คอมเพล็กซ์ มิกซ์ยูส ภายในประกอบด้วยพื้นที่สำนักงานเก...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.06 กม.
      ARL 0.79 กม.
      BTS 1.45 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 38
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ห้องเก็บไวน์
      เพดานสูงสองชั้น
      ประกาศให้เช่า:฿500,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿27,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿270,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ มาวิสต้า พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ
      มาวิสต้า พร้อมพงษ์
      คลองตันเหนือ
      ฿190,800,000 (฿396,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ มาวิสต้า พร้อมพงษ์
      MAVISTA พร้อมพงษ์: นิยามใหม่ของการใช้ชีวิตหรูหรา ด้วยจำนวนเพียง 45 ยูนิตสุดพิเศษ MAVISTA พร้อมพงษ์ มอบความเป็นส่วนตัวและความสง่างามอย่างเหนือระดับ ทุกยูนิตออกแบบอย่างกว้างขวาง มีตั้งแต่ 3 ถึง 5 ห้องนอ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 481 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.25 กม.
      MRT 1.16 กม.
      ARL 2.89 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2572
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39, คลองตันเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39, คลองตันเหนือ
      เดอะ ดิโพลแมท 39
      คลองตันเหนือ
      ฿195,000,000 (฿439,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39
      The Diplomat 39 (เดอะ ดิโพลแมท 39)เติมเต็มทุกไลฟ์สไตล์ด้วยการออกแบบที่เลอค่า หรูหรา ด้วยความงามเหนือกาลเวลาของเสน่ห์สถาปัตยกรรมที่คลาสสิก การผสมผสานความประยุกต์ ของสถาปัตยกรรมสมัยใหม่แบบ Modern กับสมั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 444 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.33 กม.
      MRT 1.59 กม.
      ARL 3.45 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ลิฟต์ส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ค่าส่วนกลาง: ฿39,960/เดือน
      เงินกองทุน: ฿399,600
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส, ลุมพินี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส, ลุมพินี
      ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
      ลุมพินี
      ฿240,000,000 (฿821,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
      จะดีแค่ไหน หากฝันที่ไม่กล้าฝันได้กลายเป็นจริงอยู่ตรงหน้าคุณ98 Wireless ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมที่ตอบโจทย์ทุกความฝันให้เป็นจริง ด้วยการออกแบบระดับ world class มาพร้อมสถาปัตยกรรมคลาสสิคสวยงามเหนือกาลเวล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 292 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.35 กม.
      MRT 2.13 กม.
      ARL 2.21 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿531,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿43,800/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก, ลุมพินี
      เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
      ลุมพินี
      ฿490,000,000 (฿952,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 514 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร&...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 514 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.07 กม.
      MRT 1.26 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563