• เชียงใหม่

      คอนโดพร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน ชลบุรี

      (มี คอนโด 130)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿15,500,000 (฿172,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
      สัมผัสกับความหรูหราทันสมัยอย่างแท้จริงได้ที่ Veranda Residence Pattaya โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ท่ามกลางความเป็นส่วนตัวอันเงียบสงบเหมาะสำหรับการพักผ่อน บนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวจากหาดนาจอมเทียน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.08 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿61,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,500/เดือน
      เงินกองทุน: ฿45,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿16,500,000 (฿192,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์
      เดอะริเวียร่า วงศ์อมาตย์ (The Riviera Wongamat), โครงการคอนโดมิเนียมลักซ์ชัวรี่ 5 ดาว มีสถาปัตยกรรมการออกแบบอย่างสวยงามและมีเอกลักษณ์อย่างโดดเด่น ที่มุ่งเน้นตอบสนองต่อความต้องการของผู้อยู่อาศัย ซึ่งกว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.95 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 40
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿77,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,300/เดือน
      เงินกองทุน: ฿43,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,000,000 ฿18,333,000 (฿155,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช
      Reflection Jomtien Beach (รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช)ยินดีต้อนรับเข้าสู้โครงการรีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช พัทยาเป็นโครงการระดับซูเปอร์ ลักซัวร์รี่ แห่งแรกบนหาดจอมเทียน ตกแต่งด้วยกระจกแบบ Full Height Glass...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116.04 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.74 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 25 มี.ค. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿75,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,802/เดือน
      เงินกองทุน: ฿87,030
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,900,000 (฿118,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มาร์คแลนด์ คอนโดมิเนียม
      Markland (มาร์คแลนด์) เป็นคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล ด้วยเสน่ห์ของกลิ่นอายรีสอร์ท ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ทุกยูนิตมีการตกแต่งแบบ Fully Furnished ที่มีคุณภาพ ทนทานต่อการใช้งาน ครบครันด้วยสิ่งอำน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.28 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,840/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ซีตัส บีชฟรอนท์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿20,500,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซีตัส บีชฟรอนท์
      ซีตัส บีชฟรอนท์ พัทยา (Cetus Beachfront) คอนโดมิเนียม High Rise 49 ชั้น ตั้งอยู่ติดถนนใหญ่ริมหาดจอมเทียน ในสไตล์สุดหรู พร้อมการตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ที่ทันสมัยแบบครบชุด โดยทุกยูนิตของโครงการจะมอบความผ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 129 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.33 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 10 มิ.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,160/เดือน
      เงินกองทุน: ฿64,500
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿28,000,000 (฿111,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿92,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,600/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿29,900,000 (฿206,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
      Grand Solaire Pattaya (แกรนด์ โซแลร์ พัทยา) มิติใหม่ของลักช์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ที่บ่งบอกถึงความหรูหราขั้นสุด มาพร้อมทัศนียภาพอันงดงามของอ่าวพัทยา เกาะล้าน และหาดจอมเทียน ใจกลางชายฝั่งทะเลตะวันออกของ พ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.31 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 63
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿72,500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันซ์วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      วันซ์วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿34,041,000 (฿276,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันซ์วงศ์อมาตย์
      สัมผัสประสบการณ์ใหม่ที่ Once Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูที่ออกแบบมาให้เป็นสวรรค์แห่งเมืองที่ผสมผสานความหรูหราและความสะดวกสบายในย่านที่คึกคักที่สุดของพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวจากห้าง Terminal 21 ทำให้ Once...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 123.45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.85 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2571
      แบบ High Rise
      ชั้น 47
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,876/เดือน
      เงินกองทุน: ฿700
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿38,000,000 (฿213,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 36
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ส.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿115,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,680/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿41,052,632 (฿285,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 144 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.82 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿57,600
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 130 จาก 130 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 157 ยูนิต
      ราคา: ฿1.6M - ฿41M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿10.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿1.85M - ฿15.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿690K - ฿8.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก