คอนโดพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใน สาคู, ถลาง

      (มี คอนโด 38)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      สาคู
      ฿6,600,000 (฿124,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      สัมผัสความเป็นส่วนตัวสูงสุด ท่ามกลางธรรมชาติอันเขียวชอุ่ม ในพื้นที่ส่วนกลางกว้างขวาง สร้างความสงบสุขให้กับผู้อยู่อาศัย รายล้อมด้วยสถาปัตยกรรมหลังคาทรงปั้นหยา และผิวหน้าอาคารอันประณีต อันเป็นเอกลักษณ์ข...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 53 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.05 กม.
      สนามบิน 2.84 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ประมาณการค่าเช่า:฿72,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 13%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,180/เดือน
      เงินกองทุน: ฿31,800
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2, สาคู
      ซี เฮเว่น เฟส2
      รับประกันการเช่า 7% ระยะ 5 ปี
      สาคู
      ฿6,600,000 (฿178,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซี เฮเว่น เฟส2
      ยินดีต้อนรับสู่สรวงสวรรค์แห่งความงาม ณ ที่แห่งนี้ ท่านจะได้พบกับมหาสมุทรอันกว้างใหญ่สุดลูกหูลูกตา และเทือกเขาอันงดงามล้อมรอบด้วยอุทยานแห่งชาติสิรินาถ Sea Heaven Naithon มอบไลฟ์สไตล์คุณภาพและความสะดวกส...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,220/เดือน
      เงินกองทุน: ฿22,200
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      สาคู
      ฿6,746,421 (฿147,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.05 กม.
      สนามบิน 2.84 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿73,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 13%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,760/เดือน
      เงินกองทุน: ฿27,600
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สาคู
      ฿6,950,000 ฿7,200,000 (฿118,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 59 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.05 กม.
      สนามบิน 2.84 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿50,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,540/เดือน
      เงินกองทุน: ฿35,400
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1, สาคู
      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿6,975,000 (฿152,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.05 กม.
      สนามบิน 2.84 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ประมาณการค่าเช่า:฿76,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 13%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,760/เดือน
      เงินกองทุน: ฿27,600
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์, สาคู
      เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿8,580,000 ฿8,800,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
      The Title Residencies (เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์)ประสบการณ์ที่คุณได้สัมผัส กับที่พักตากอากาศในรูปแบบใหม่ ไม่เหมือนใครอย่าง "เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์" คอนโดมิเนียมที่ให้กลิ่นอายความเป็นยูนีค จากการนำด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 83 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.68 กม.
      สนามบิน 2.99 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      ประมาณการค่าเช่า:฿42,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,735/เดือน
      เงินกองทุน: ฿33,200
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส, สาคู
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส, สาคู
      บีชฟรอนท์ บลิส
      รับประกันการเช่า 6% ระยะ 10 ปี Exclusive Discount
      สาคู
      ฿15,100,000 (฿200,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ บลิส
      Beachfront Bliss (บีชฟรอนท์ บลิส)หากคุณกำลังมองหาความสงบ กับการใช้ชีวิตที่สุขอย่างแท้จริง บนทำเลที่มีศักยภาพ เพียงแค่เปิดประตู ก็สามารถมองเห็นวิวทะเลอันสุดสายตา ตรงหน้าของคุณ "บีชฟรอนท์ บลิส" ที่ที่ตอ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.62 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มินิมอลลิสต์
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,530/เดือน
      เงินกองทุน: ฿37,750
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน, สาคู
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน, สาคู
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน, สาคู
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน, สาคู
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน, สาคู
      เพิร์ล ออฟ ในทอน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สาคู
      ฿19,500,000 (฿80,900/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เพิร์ล ออฟ ในทอน
      Pearl Of Naithon (เพิร์ล ออฟ ในทอน)ค้นพบสิ่งล้ำค่า ท่ามกลางเมืองแห่ง ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมืองใต้แห่งนี้ สัมผัสประสบการณ์ใหม่ของการพักอาศัยกับคอนโดมิเนียมส่วนตัว "เพิร์ล ออฟ ในทอน" เป็นโครงการคุณภาพโ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 241 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.26 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ห้องเก็บไวน์
      ประกาศให้เช่า:฿160,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 38 จาก 38 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. สาคู

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสาคู

      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      เดอะ ไตเติ้ล ฮาโล่ 1
      มี 12 ยูนิต
      ราคา: ฿3.95M - ฿6.97M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
      เดอะ ไทเทิ้ล เรสซิเดนซีส์
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿3.1M - ฿8.58M
      ดูข้อมูลโครงการ
      รอยัล ลี เดอะ เทอมินอล ภูเก็ต
      รอยัล ลี เดอะ เทอมินอล ภูเก็ต
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿3M - ฿6.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      บีชฟรอนท์ บลิส
      บีชฟรอนท์ บลิส
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿6.15M - ฿16.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ในทอน คอนโดมิเนียม
      เดอะ ในทอน คอนโดมิเนียม
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿3.65M - ฿3.75M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซี เฮเว่น เฟส2
      ซี เฮเว่น เฟส2
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿6M - ฿6.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แฮปปี้ี้ เพลส คอนโด
      แฮปปี้ี้ เพลส คอนโด
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿2.39M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เพิร์ล ออฟ ในทอน
      เพิร์ล ออฟ ในทอน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿19.5M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในสาคู

      • คะแนนรวม