• เชียงใหม่

      คอนโดพร้อมวิวสวนสาธารณะ ใกล้ MRT ลุมพินี, ทุ่งมหาเมฆ

      (มี คอนโด 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      มีคอนโด 7
      ลุมพินี พาร์ค วิว
      มีคอนโด 1
      เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม
      มีคอนโด 1
      เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      มีคอนโด 1
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว, ทุ่งมหาเมฆ
      ลุมพินี พาร์ค วิว
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿6,700,000 (฿167,000/ตรม.)
      ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว
      ติดMRTลุมพินี ตรงข้ามเดินถึง ONE BANGKOK วิวสวนลุม  ดุสิตเซ็นทรัล พาร์ค สีลม มหาวิทยาลัย ร.พ.จุฬาลงกรณ์ ศูนย์ประชุมสิริกิตต์ สามย่านมิตรทาวน์
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.23 กม.
      BTS 1.53 กม.
      ARL 4.13 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2541
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดสถานี BTS/MRT
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿18,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์, ทุ่งมหาเมฆ
      เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿55,000,000 (฿245,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
      เดอะสุโขทัย เรสซิเด้นซ์ เป็นโครงการที่ตั้งอยู่ในย่านของ CBD (Central Business District) สาทร เป็นคอนโดภายใต้แบรนด์ของโรงแรมสุโขทัย ซึ่งได้รับการการันตีการบริการระดับ 5 ดาว เปิดให้บริการมานานกว่า 20 ปี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 224 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.68 กม.
      MRT 1.78 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿100/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศคอนโดใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล MRT ลุมพินี, ทุ่งมหาเมฆ
    • ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม, ทุ่งมหาเมฆ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿64,000,000 (฿155,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท คอนโดมิเนียม
      The Natural Place Suite (เดอะ เนเชอรัล เพลส สวีท) คอนโดมิเนียม บนทำเลศักยภาพ ที่เอื้อต่อการเดินทางที่แสนสะดวกสบาย ด้วยสถานีขนส่งสาธารณะ เพียง 6 นาทีจาก MRT ลุมพินี และทางด่วนพระราม 4 ที่จะทำให้ทุกการเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 413 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.64 กม.
      BTS 1.94 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ระเบียง
      ห้องอบไอน้ำ
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,446/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส, ลุมพินี
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿129,000,000 (฿571,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 226 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      หน้าต่างผนังกระจก
      ประมาณการค่าเช่า:฿695,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿36,160/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ลุมพินี
      ฿159,000,000 (฿608,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 261.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 261.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      ลิฟต์ส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿169,000,000 (฿748,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 226 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      ประกาศให้เช่า:฿950,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ลุมพินี
      ฿256,000,000 (฿689,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 371.57 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 43
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ชานบ้าน
      วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿1,400,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿310,000,000 (฿835,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 371 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 371 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ห้องเก็บไวน์
      ห้องฉายภาพยนตร์
      ประกาศให้เช่า:฿1,680,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส, ลุมพินี
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿399,000,000 (฿822,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 485.42 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 485.42 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 43
      วิวสวนสาธารณะ
      ประกาศให้เช่า:฿2,000,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ลุมพินี
      ฿544,000,000 (฿1,000,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 544 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 544 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.67 กม.
      BTS 1.46 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 45
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ประกาศให้เช่า:฿2,500,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน MRT ลุมพินี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ซาวน่า ดูเพิ่มเติม ซาวน่า ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ทุ่งมหาเมฆ
      5. MRT ลุมพินี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT ลุมพินี

      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿129M - ฿544M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี พาร์ค วิว
      ลุมพินี พาร์ค วิว
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿6.7M
      ดูข้อมูลโครงการ