• เชียงใหม่

      คอนโดพร้อมวิวสระว่ายน้ำ ใน ศรีราชา, ชลบุรี

      (มี คอนโด 39)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม, ศรีราชา, ศรีราชา
      อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม
      ศรีราชา, ศรีราชา
      ฿5,200,000 (฿50,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 104 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีสเทิร์น ทาวน์เวอร์ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ศรีราชา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 104 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      ห้องนอน
      ประกาศให้เช่า:฿20,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,640/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม, สุรศักดิ์, ศรีราชา
      รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿6,700,000 (฿32,700/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 205 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,125/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿6,700,000 (฿60,900/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,750/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ซี ศรีราชา, บางพระ, ศรีราชา
      เดอะ ซี ศรีราชา
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางพระ, ศรีราชา
      ฿6,950,000 (฿99,300/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ซี ศรีราชา
      ยกระดับการพักอาศัยที่เหนือกว่า ดื่มด่ำไปกับทัศนียภาพทิวเขาและท้องทะเลอันตระการตาได้ที่ The Zea Sriracha คอนโดตากอากาศสไตล์ Modern Zen ที่ผสมผสานระหว่างความทันสมัยกับความเรียบง่ายได้อย่างมีเอกลักษณ์ พร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2570
      ประกาศให้เช่า:฿28,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,150/เดือน
      เงินกองทุน: ฿35,000
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม, สุรศักดิ์, ศรีราชา
      รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿7,000,000 (฿50,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย....
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿7,000,000 (฿50,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,500/เดือน
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿7,200,000 (฿51,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รามาฮาร์เบอร์วิว คอนโดมิเนียม
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2534
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวทะเล
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา, สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
      สุรศักดิ์, ศรีราชา
      ฿7,380,000 (฿110,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
      ความสุขที่ไม่สิ้นสุดไปกับการใช้ชีวิตที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา (KnightsBridge The Ocean Sriracha) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์ ที่ตั้งอยู่บนเชิงเขาใจกลางภูมิทัศน์ที่ดีที่สุดแห่งหนึ่งในจ...