คอนโดพร้อมวิวทะเลสาป ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี คอนโด 160)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค, เชิงทะเล
      อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      เชิงทะเล
      ฿27,000,000 (฿200,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.54 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ประมาณการค่าเช่า:฿122,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา, เชิงทะเล
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿28,500,000 (฿204,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.33 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      Marina View
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      บาร์ส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿150,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿29,150,000 (฿194,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชานบ้าน
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿185,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿29,250,000 (฿195,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿185,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿40,220,000 (฿232,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 173 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿169,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,380/เดือน
      เงินกองทุน: ฿103,800
      เชิงทะเล
      ฿44,000,000 (฿299,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 147 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿184,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,820/เดือน
      เงินกองทุน: ฿88,200
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿49,000,000 ฿49,000,000 (฿234,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 209 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ประมาณการค่าเช่า:฿205,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,540/เดือน
      เงินกองทุน: ฿125,400
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿58,680,000 (฿209,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 281 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,860/เดือน
      เงินกองทุน: ฿168,600
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿59,745,000 (฿263,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 227 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,620/เดือน
      เงินกองทุน: ฿136,200
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      โบทานิก้า ไฮธ์
      เชิงทะเล
      ฿134,400,000 ฿140,925,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์
      ยินดีต้อนรับสู่ โบทานิก้า ไฮธ์  โครงการที่พักอาศัยสุดหรูที่กำลังอยู่ระหว่างการก่อสร้างบนเกาะภูเก็ตที่งดงามของประเทศไทย โดยมีกำหนดแล้วเสร็จในไตรมาสที่สี่ของปี 2025 โครงการหรูหราแห่งนี้ประกอบด้วยอา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 683.78 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.98 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿44,446/เดือน
      เงินกองทุน: ฿444,457
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 160 จาก 160 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล

      โซ ลากูน เชิงทะเล
      โซ ลากูน เชิงทะเล
      มี 174 ยูนิต
      ราคา: ฿3.87M - ฿15.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เลคแลนด์ - วอเตอร์ไซด์ เรสซิเดนซ์
      ลากูน่า เลคแลนด์ - วอเตอร์ไซด์ เรสซิเดนซ์
      มี 83 ยูนิต
      ราคา: ฿7.9M - ฿37.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค เอลารา เลคแลนด์
      สกายพาร์ค เอลารา เลคแลนด์
      มี 70 ยูนิต
      ราคา: ฿8.29M - ฿47.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เบย์ไซด์
      ลากูน่า เบย์ไซด์
      มี 58 ยูนิต
      ราคา: ฿25.4M - ฿57.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซัน ฮิลส์ เลค ไซด์
      ซัน ฮิลส์ เลค ไซด์
      มี 51 ยูนิต