เชียงใหม่
คอนโดพร้อมระเบียง ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา
(มี คอนโด 68)
เมืองพัทยา
฿13,123,000
(฿188,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา
สุดงดงามตระการตาไปกับ วิวทะเลแบบพาโนรามาสุดสายตา สัมผัสกับบรรยากาศอันแสนผ่อนคลายที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา (The Panora Pattaya)คอนโดมิเนียมริมชายหาดที่มาพร้อมกับนิยามในการออกแบบที่ยังคงไว้ซึ่งคอนเซ็ปต์ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69.68 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.28 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿64,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,832/เดือน
เงินกองทุน:
฿41,808
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แซนด์ คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿18,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
109 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
Electricity
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 ต.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿4,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูก้าร์ บีช
เมืองพัทยา
฿19,500,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.24 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿8,442/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿25,915,000
(฿177,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿28,000,000
(฿111,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ประมาณการค่าเช่า:
฿92,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿32,500,000
(฿129,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿34,000,000
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
243.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿112,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สมบัติ คอนโดวิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿37,500,000
(฿48,900/ตรม.)
ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 765 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533&nb...