• เชียงใหม่

      คอนโดพร้อมชั้นลอย ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ

      (มี คอนโด 99)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ไฮด์ สุขุมวิท 13
      คลองเตยเหนือ
      ฿70,000,000 (฿273,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
      ไฮด์ สุขมวิท 13 คอนโดมิเนียมซูเปอร์ ลักชัวรี ติดกับสถานีรถไฟฟ้า BTS นานา ความหรูหราที่ได้รับการรับรางวัลการันตีจาก Asia Pacific Property Awards ด้าน Highly Commended High-Rise Architecture Thailand ใน...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 256 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      MRT 0.88 กม.
      ARL 2.19 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ประกาศให้เช่า:฿200,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,800/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39, คลองตันเหนือ
      วิตโตริโอ 39
      คลองตันเหนือ
      ฿72,000,000 (฿428,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิตโตริโอ 39
      จากความหลงใหลในงานศิลปะ สู่ผลงานชิ้นโบแดงที่แฝงไปด้วยสถาปัตยกรรมคลาสสิค ภายใต้คอนเซปต์ “Living in the Masterpiece” โครงการได้รับแรงบันดาลใจมาจากพิพิธภัณฑ์ศิลปะประเทศอิตาลี ที่เน้นการออกแบบ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.32 กม.
      MRT 1.58 กม.
      ARL 3.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อ่างอาบน้ำ
      ประมาณการค่าเช่า:฿185,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿20,160/เดือน
      เงินกองทุน: ฿168,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์, คลองตันเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์, คลองตันเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์, คลองตันเหนือ
      8 เรสซิเดนซ์
      คลองตันเหนือ
      ฿73,000,000 (฿250,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ 8 เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 292 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.66 กม.
      MRT 1.92 กม.
      ARL 3.26 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ค่าส่วนกลาง: ฿120/เดือน
      เงินกองทุน: ฿800
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม, คลองเตย
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม, คลองเตย
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม, คลองเตย
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม, คลองเตย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม, คลองเตย
      เลค กรีน คอนโดมิเนียม
      คลองเตย
      ฿87,000,000 (฿180,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ เลค กรีน คอนโดมิเนียม
      Lake Green Condominium (เลค กรีน คอนโดมิเนียม)โครงการคอนโดมิเนียมจากเครือ Lake Green สุดยอดที่พักอาศัยยุคใหม่ ที่มอบอิสระกับไลฟ์สไตล์ที่ใช่ ได้อย่างลงตัว มาพร้อมการออกแบบที่ทันสมัย ใจกลางเมือง ย่านเขต...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 484 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.72 กม.
      MRT 1.54 กม.
      ARL 3.37 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชั้นลอย
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต, ลุมพินี
      โนเบิล เพลินจิต
      ลุมพินี
      ฿99,000,000 (฿471,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
      Noble Ploenchit ตอบโจทย์ทุกการค้นหาด้วยการผสมผสานแนวคิด Minimalism กับความคลาสสิคสมัยใหม่ที่ให้สวยงามแต่เรียบหรูตามแนวปรัชญา “Less is more” และเพิ่มการออกแบบที่ทันสมัย ตามแนวคิดสถาปัตยกรรม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.32 กม.
      MRT 1.96 กม.
      ARL 2.1 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 45
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      โคมไฟระย้า
      ประมาณการค่าเช่า:฿297,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿126,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ
      ไฮด์ สุขุมวิท 13
      คลองเตยเหนือ
      ฿130,000,000 ฿180,000,000 (฿301,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 432 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.43 กม.
      MRT 0.88 กม.
      ARL 2.19 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 39
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      จากุซซี่
      ค่าส่วนกลาง: ฿21,600/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31, คลองเตยเหนือ
      ฟินน์ สุขุมวิท 31
      คลองเตยเหนือ
      ฿132,000,000 (฿338,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
      ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 390 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.19 กม.
      BTS 1.4 กม.
      ARL 1.91 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ประมาณการค่าเช่า:฿599,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿27,300/เดือน
      เงินกองทุน: ฿273,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม