• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา

      (มี คอนโด 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ปาร์ค รอยัล 3
      มีคอนโด 2
      บ้านหาดอู่ทอง
      มีคอนโด 2
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      มีคอนโด 2
      นอร์ดิก เทอร์เรซ
      มีคอนโด 1
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      มีคอนโด 1
      วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5
      มีคอนโด 1
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ปาร์ค รอยัล 3
      เมืองพัทยา
      ฿5,300,000 (฿53,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3
      ปาร์ค รอยัล 3 (Park Royal 3) คอนโดมิเนียม พร้อมย้ายเข้าอยู่ ตั้งอยู่ในบริเวณระหว่างหาดจอมเทียนและหาดพัทยาใต้ การออกแบบสไตล์โมเดิร์นสวยงามและทันสมัย พร้อมการตกแต่งแบบผสมผสานรูปแบบทรอปิคอล บนทำเลที่สุดแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.44 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ก.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿36,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ปาร์ค รอยัล 3
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿6,000,000 (฿60,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.44 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ประมาณการค่าเช่า:฿37,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศคอนโดใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หาดยินยอม, เมืองพัทยา
    • ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5
      เมืองพัทยา
      ฿11,700,000 (฿63,500/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิว ทะเล เรสซิเดนท์ 5
      ตอบโจทย์การอยู่อาศัยที่สะดวกสบายได้ที่ View Talay Residence 5 โครงการคอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบมาอย่างลงตัว พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความต้องการของคุณ บนพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 184 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.79 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ภาพมุมกว้าง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿50,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿33/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      นอร์ดิก เทอร์เรซ
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿15,000,000 (฿74,900/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2542 ซึ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      ค่าส่วนกลาง: ฿40/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู, เมืองพัทยา
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เมืองพัทยา
      ฿22,900,000 (฿204,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 112 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      โคมไฟระย้า
      ห้องเกม
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿56,000
      เมืองพัทยา
      ฿25,915,000 (฿178,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 146 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      คนสัญชาติไทย
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,300/เดือน
      เงินกองทุน: ฿73,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿28,000,000 (฿111,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ประมาณการค่าเช่า:฿92,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,600/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿34,000,000 (฿140,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 243.60 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿112,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,180/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว