เชียงใหม่
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ใกล้ MRT สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ
(มี คอนโด 80)
คลองเตยเหนือ
฿35,000,000
(฿99,900/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัฒนาไฮทส์
วัฒนา ไฮท์ คอนโดมิเนียม ห้องพักสุดหรูระดับ Hi-Class ที่เน้นการตกแต่งอย่างหรูหรา และสวยงาม ให้ผู้อาศัยมีความเป็นอยู่ที่พิเศษมากขึ้น แถมยังเนรมิตเรื่องการเดินทางในย่านอโศกที่ยุ่งยากให้เป็นเรื่องง่าย โดย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.3 กม.
BTS 0.68 กม.
ARL 1.73 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
โคมไฟระย้า
ภาพมุมกว้าง
ครัว
ประกาศให้เช่า:
฿120,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿35,000,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล สุขุมวิท 31
Circle Sukhumvit 31 (เซอร์เคิล สุขุมวิท 31) โครงการ Hi-end ที่สุดของไลฟ์สไตล์ หรูหราเหนือระดับ ภายใต้คอนเซ็ปต์ "Eco-Luxury Living" วิถีชีวิตอันหรูหรา แต่ยังคำนึงถึงสิ่งแวดล้อม คอนโดมิเนียมสไตล์ร่วมสมั...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172.85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.13 กม.
BTS 1.27 กม.
ARL 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
มินิมอลลิสต์
ประมาณการค่าเช่า:
฿143,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,964/เดือน
เงินกองทุน:
฿124,452
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท
คลองเตยเหนือ
฿36,052,000
(฿150,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท
The Master Centrium อโศก-สุขุมวิท, อพาร์ทเมนต์หรูหราอย่างมีระดับ ด้วยสไตล์ Modern-Oriental พร้อมสัมผัสทัศนยีภาพอันงดงามของย่านอโศกจากริมระเบียงและห้องนอน คอนโดตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านธุรกิจ บนถนนอโศก-ส...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.29 กม.
BTS 0.68 กม.
ARL 1.73 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 14
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿154,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มิวนีค สุขุมวิท 23
คลองเตยเหนือ
฿36,350,000
(฿436,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มิวนีค สุขุมวิท 23
มิวนีค สุขุมวิท 23, คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลศักยภาพสูงกลางย่านอโศก-สุขุมวิท จากแนวคิดการออกแบบ “LIVE AS ART” เพื่อสื่อถึงการใช้ชีวิตอย่างมีศิลปะ และมีรสนิยม ทำให้โครงการ มีดีไซน์ที่เป็นเอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
83.22 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.42 กม.
BTS 0.56 กม.
ARL 2.05 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
ประมาณการค่าเช่า:
฿88,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,906/เดือน
เงินกองทุน:
฿74,898
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
คลองเตยเหนือ
฿36,500,000
(฿207,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส
คอนโดมิเนียมตึกคู่ ระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี่ แห่งแรกบนถนนสุขุมวิท ตกแต่งสไตล์อังกฤษชั้นสูง ตั้งอยู่ในโลเคชั่นที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูงสุดกับผู้อาศัย ทุกยูนิตโดยสารลิฟท์ด้วย เพื่อขึ้นไปยัง Lift lobby และย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1 กม.
BTS 1.14 กม.
ARL 2.08 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
Office
ลิฟต์ส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿120,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,840/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โนเบิล บี นายทีน
คลองเตยเหนือ
฿37,000,000
(฿282,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล บี นายทีน
สัมผัสความหรูหรา และความเงียบสงบ พร้อมให้คุณพักผ่อนอย่างเป็นส่วนตัว และใช้ชีวิตในเมืองได้อย่างมีคุณภาพ ภายใต้โครงการคอนโดมิเนียม สไตล์โมเดิรน์ ใจกลางเมือง ย่านสุขุมวิท ทำเลศักยภาพที่มีความอุดมสมบูรณ์ท...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
131 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.72 กม.
BTS 0.88 กม.
ARL 1.8 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 47
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 5 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,170/เดือน
เงินกองทุน:
฿91,700
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัฒนา สวีท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿37,000,000
(฿157,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัฒนา สวีท
Wattana Suite (วัฒนา สวีท)โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางกรุงที่จะคอยเติมเต็มทุกช่วงจังหวะของการใช้ชีวิต และพร้อมที่จะนำพาคุณสู่ความสำเร็จในทุกมิติ ด้วยสุดยอดทำเลใจกลางมหานครที่พรั่งพร้อมไปด้วยแหล่งอำ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
236 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.9 กม.
BTS 0.93 กม.
ARL 1.83 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องครัวใหม่
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿100,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,620/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัฒนา สวีท
คลองเตยเหนือ
฿38,000,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัฒนา สวีท
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.9 กม.
BTS 0.93 กม.
ARL 1.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2546
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,350/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัฒนาไฮทส์
คลองเตยเหนือ
฿39,000,000
(฿116,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วัฒนาไฮทส์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
336 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.3 กม.
BTS 0.68 กม.
ARL 1.73 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ห้องเก็บไวน์
ห้องรับรองความบันเทิง
ประมาณการค่าเช่า:
฿112,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,760/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เรนด์ สุขุมวิท 23
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿44,000,000
(฿141,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เรนด์ สุขุมวิท 23
Rende Sukhumvit 23 (เรนด์ สุขุมวิท 23)เปิดประสบการณ์การใช้ชีวิตที่ทันสมัยได้อย่างลงตัวที่ Rende Sukhumvit 23 (เรนด์ สุขุมวิท 23) โครงการคอนโดมิเนียมพร้อมอยู่บนทำเลคุณภาพใจกลางเมืองสุขุมวิท ที่จะเชื่อม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
311 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 0.82 กม.
ARL 1.92 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชั้นลอย
เพดานสูงสองชั้น
ระบบบ้านอัจฉริยะ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿17,105/เดือน
เงินกองทุน:
฿155,500
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน MRT สุขุมวิท
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองเตย
฿45,000,000
(฿243,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค
The Lakes คอนโดสุดหรูใจกลางเมืองสุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยพื้นที่สีเขียว พร้อมให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศและทัศนียภาพของสวนเบญจสิริและเมืองที่โดดเด่น ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS อโศก และสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุข...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
185 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
MRT 0.56 กม.
ARL 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2546
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวทะเลสาป
ประกาศให้เช่า:
฿120,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,475/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿49,000,000
(฿358,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอเลส อโศก
Celes Asoke (เซอเลส อโศก) คอนโดมิเนียม high rise ตั้งอยู่บนทำเลทอง ย่านอโศก ภายใต้คอนเซปต์ที่ว่า “Prime of the Prime” ที่จะเติมเต็มทุกความต้องการของคนเมือง เพียงไม่กี่ก้าวคุณก็จะพบ ร้านอาห...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136.79 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
ที่จอดรถ
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,311/เดือน
เงินกองทุน:
฿123,111
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สติลล์ สุขุมวิท 20
คลองเตย
฿50,000,000
฿54,112,000
(฿373,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สติลล์ สุขุมวิท 20
ในโลกที่เต็มไปด้วยเสียงรบกวนและการเคลื่อนไหวไม่หยุดนิ่ง STILL คือภาษารูปแบบใหม่ของความสง่างาม — ความเงียบสงบและความเหนือกาลเวลาแห่งการอยู่อาศัยระดับลักชัวรี ไม่ใช่ความหรูหราที่ส่งเสียงอวดอ้าง แต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
ระเบียง
ห้องเก็บไวน์
พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
ค่าส่วนกลาง:
฿20,100/เดือน
เงินกองทุน:
฿160,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซอเลส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿57,000,000
(฿425,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เซอเลส อโศก
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.07 กม.
BTS 0.37 กม.
ARL 1.87 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
โคมไฟระย้า
ระบบบ้านอัจฉริยะ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,060/เดือน
เงินกองทุน:
฿120,600
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอส อโศก
คลองเตยเหนือ
฿60,000,000
(฿382,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอส อโศก
The Esse Asoke ( เดอะ เอส อโศก) พบกับความหรูหราเหนือระดับกับ The Esse Asoke คอนโดมิเนียมระดับ Super Luxury Class ภายใต้คอนเซ็ปต์การออกแบบ Live Highest Live Finest คอนโดที่สูงที่สุดในย่านสุขุมวิท พร้อม...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
157 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.59 กม.
BTS 0.96 กม.
ARL 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 50
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿12,560/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เลอ พรีเมีย 1
คลองเตยเหนือ
฿78,800,000
(฿219,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เลอ พรีเมีย 1
Le Premier 1(เลอ พรีเมีย 1) คอนโดมิเนียมย่านสุขุมวิท บนทำเลศักยภาพ สามารถตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ได้อย่างเต็มรูปแบบ ภายในตกแต่งสไตล์ Contemporary ให้คุณสัมผัสได้ถึงความอบอุ่นจากพื้นไม้โอ๊คสีแดง รูปแบบห้อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
358.63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
MRT 0.57 กม.
ARL 2.03 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ห้องแม่บ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿100,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
ค่าส่วนกลาง:
฿14,345/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เลค
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตย
฿88,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.52 กม.
MRT 0.56 กม.
ARL 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2546
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวทะเลสาป
ชานบ้าน
ระเบียง
พื้นที่ครัวกลางแจ้งหรือพื้นที่บาร์บีคิว
ประมาณการค่าเช่า:
฿264,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟินน์ สุขุมวิท 31
คลองเตยเหนือ
฿106,000,000
(฿335,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟินน์ สุขุมวิท 31
ฟินน์ สุขุมวิท 31 (FYNN Sukhumvit 31) ลักซ์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ใจกลางเมืองย่านสุขุมวิท สะท้อนผ่านแนวคิดของการออกแบบสถาปัตยกรรมเน้นการใช้ประโยชน์จากพื้นที่ใช้สอยได้อย่างแท้จริง และยังเอื้อในการป...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
316 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.19 กม.
BTS 1.4 กม.
ARL 1.91 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ประมาณการค่าเช่า:
฿390,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿22,120/เดือน
เงินกองทุน:
฿221,200
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ไฮด์ สุขุมวิท 13
คลองเตยเหนือ
฿130,000,000
฿180,000,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
ไฮด์ สุขมวิท 13 คอนโดมิเนียมซูเปอร์ ลักชัวรี ติดกับสถานีรถไฟฟ้า BTS นานา ความหรูหราที่ได้รับการรับรางวัลการันตีจาก Asia Pacific Property Awards ด้าน Highly Commended High-Rise Architecture Thailand ใน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
432 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿21,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไฮด์ สุขุมวิท 13
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿150,000,000
(฿301,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไฮด์ สุขุมวิท 13
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
497 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 2.19 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ลิฟต์ส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿24,850/เดือน