เชียงใหม่
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ใน ภูเก็ต
(มี คอนโด 922)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿27,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
204 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,588/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿27,000,000
(฿132,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
205 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,635/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿28,480,000
(฿233,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
Bellaguna Lake Residences Lotus คือโครงการที่พักอาศัยระดับลักชัวรีริมทะเลสาบ ตั้งอยู่ภายในโครงการ Laguna Phuket แหล่งไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาส ใกล้หาดบางเทา มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ผสานความหรูหราร่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2572
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา ลากูนา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿28,500,000
(฿204,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.33 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Marina View
ดาดฟ้า
ระเบียง
บาร์ส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿28,500,000
(฿119,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Plantation Kamala (แพลนเทชั่น กมลา) หนึ่งในคอนโดมิเนียมระดับลักชัวรี่ในจังหวัด ภูเก็ต ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้ของชายฝั่งทะเลอันดามัน โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งที่ทำให้คุณได้สัมผั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
239 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,774/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿29,900,000
฿37,050,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
แกร์ยา เรสซิเด้นซ์ ตั้งอยู่ท่ามกลางภูมิทัศน์อันเงียบสงบ นำเสนอคอลเลกชั่นอพาร์ตเมนต์และเพนท์เฮาส์หรูหราแบบ 2 ห้องนอน แต่ละห้องตกแต่งด้วยสระว่ายน้ำส่วนตัวบนชั้นดาดฟ้า ออกแบบมาเพื่อให้การใช้ชีวิตใน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชวา รีสอร์ท
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿30,000,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
ให้ทุกวันของคุณเป็นช่วงเวลาที่พิเศษกว่าใคร ๆ ไปกับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบที่สุดในบรรยากาศที่สบาย ๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ที่ The Chava เดอะชวา คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับแรงบันดา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.42 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ระเบียง
บาร์ส่วนตัว
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ประมาณการค่าเช่า:
฿190,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿23,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿30,000,000
(฿250,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
Bayshore Ocean View ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ตำบลป่าตอง แหล่งรวมความบันเทิง และสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบวงจรไม่ว่าจะเป็นตลาด ห้างสรรพสินค้า ชายหาดป่าตอง และจุดไฮไลท์ของที่นี่คือ ซอยบางลาที่เต็มไปด้วยแสงสี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.53 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
จากุซซี่
ดาดฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿6,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿31,500,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพที่โดดเด่น ครอบคลุมที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่กว้างใหญ่ถึง 122,000 ตารางเมตร ภายในภูมิทัศน์ธรรมชาติอันเข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ระเบียง
Seller Financing
×
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿32,000,000
(฿222,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิว
ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿145,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,200
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿32,500,000
(฿175,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วีรันดา วิลล่า แอนด์ สวีท ภูเก็ต
วีรันดา วิลล่า แอนด์ สวีท ภูเก็ต: ซิมโฟนีแห่งความหรูหราเหนือกาลเวลา สร้างขึ้นเพื่อความสมบูรณ์แบบอย่างแท้จริง วีรันดา ไพรเวท คอเลคชั่น นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างวิลล่าและห้องสวีทร่วมสมัยพร้อมสระว่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
186.05 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
เงินกองทุน:
฿130,235
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿40,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
ก้าวเข้าสู่จุดสุดยอดของอสังหาริมทรัพย์สุดพิเศษในภูเก็ตที่เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต ที่ซึ่งความหรูหราและความซับซ้อนรอคอยบุคคลที่ชาญฉลาด เพ้นท์เฮาส์ขนาด 2-3 ห้องนอนเหล่านี้ มอบนิยามใหม่ของการใช้ชีวิตที่หรู...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.23 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿200,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿30,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿350,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿40,000,000
(฿188,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
212.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 3
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องอบไอน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿13,175/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿40,220,000
(฿232,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿169,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿103,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿41,200,000
฿58,000,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
183 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿383,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซีวิวเรสซิเดนส์
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿42,000,000
(฿185,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซีวิวเรสซิเดนส์
สัมผัสความผ่อนคลายที่เหนือระดับไปกับคอนโดสุดหรูที่ "Seaview Residence (ซีวิวเรสซิเดนส์) "โครงการคอนโดที่โดดเด่นด้วยสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่อนคลายไปกับพื้นที่ใช้สอยภายในโครงการที่ออกแบบมาอย่างหรูหราเพื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.63 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ประกาศให้เช่า:
฿130,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿44,000,000
(฿299,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿184,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,820/เดือน
เงินกองทุน:
฿88,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿48,300,000
(฿198,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
244 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿511,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,000,000
฿49,000,000
(฿234,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ประมาณการค่าเช่า:
฿205,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,540/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿55,000,000
(฿374,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
Beachfront Phuket คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์บูติก บนทำเลที่ตั้งเหนือชายหาดบางเทาเพียง 100 เมตร สามารถมองเห็นทัศนียภาพที่สวยงามของทะเลได้แบบ 180 องศา ภายในห้องพักตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภาพจากหลากหลายแบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.35 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿158,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,820/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿72,000,000
(฿180,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿32,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿280,000
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿105,000,000
(฿313,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
335.26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿26,821/เดือน
เงินกองทุน:
฿234,682
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
29
30
31
901 - 922 จาก 922 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 2,086 ยูนิต
ราคา: ฿959K - ฿84.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 1,481 ยูนิต
ราคา: ฿2.19M - ฿42M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 480 ยูนิต
ราคา: ฿2.89M - ฿105M
ทำเลที่ตั้ง
1
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,991,639
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿8,562,500