เชียงใหม่
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ใน ถลาง, ภูเก็ต
(มี คอนโด 443)
เชิงทะเล, ถลาง
฿24,675,000
(฿314,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
สัมผัสประสบการณ์ชายหาดอันน่าประทับใจ ณ โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต ตั้งอยู่ริมชายหาดลายันอันงดงาม ด้วยวิวทะเลอันตระการตาเพียงก้าวเดียวจากหาดทรายขาวละเอียดและน้ำทะเลสีคริสตัลใส ห้องพักของเราได้รับการออกแบบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
78.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿125,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,722/เดือน
เงินกองทุน:
฿62,960
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
ป่าคลอก, ถลาง
฿24,700,000
(฿141,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
Marina Living Condo คอนโดมิเนียมสุดหรู ระดับ Luxury เป็นโครงการคุณภาพโดยอ่าวปอแกรนด์มารีน่า เพลิดเพลินไปกับทัศนียภาพอันงดงามของท่าเรืออ่าวปอแกรนด์มารีน่า ท่าเรือที่ทันสมัยที่สุดในภูเก็ต ซึ่งอยู่ใกล้โค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
175.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
Marina View
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ภาพมุมกว้าง
ประกาศให้เช่า:
฿70,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿15,813/เดือน
เงินกองทุน:
฿87,850
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
ป่าคลอก, ถลาง
฿25,000,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 3
วิวทะเล
Palm View
จากุซซี่
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿14,260/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า เบย์ไซด์
เชิงทะเล, ถลาง
฿25,370,000
฿25,600,000
(฿210,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
ค้นพบความหรูหราริมชายฝั่งที่ลงตัวกับ ลากูน่า เบย์ไซด์ คอลเลกชันคอนโดมิเนียมและเพนท์เฮาส์สุดหรูแบบโลว์ไรส์ ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในแบบหนึ่ง สอง และสามห้องนอน ภายในตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์นที่เรียบง่าย โท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 4
เชิงทะเล, ถลาง
฿25,900,000
(฿214,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 2
เชิงทะเล, ถลาง
฿26,000,000
(฿126,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
207 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
ค่าส่วนกลาง:
฿9,729/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง
฿26,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
212.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿13,175/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า เบย์ไซด์
เชิงทะเล, ถลาง
฿26,000,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 3
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล, ถลาง
฿26,500,000
(฿196,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.54 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ Low Rise
ชั้น 1
Marina View
วิวทะเลสาป
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿120,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง
฿26,800,000
฿30,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134.12 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ชั้นลอย
ประมาณการค่าเช่า:
฿148,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,388/เดือน
เงินกองทุน:
฿67,060
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿27,000,000
(฿200,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.54 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ประมาณการค่าเช่า:
฿122,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง
฿27,000,000
(฿132,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
204 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,588/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง
฿27,000,000
(฿132,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
205 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.47 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿9,635/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
เชิงทะเล, ถลาง
฿28,480,000
(฿233,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
Bellaguna Lake Residences Lotus คือโครงการที่พักอาศัยระดับลักชัวรีริมทะเลสาบ ตั้งอยู่ภายในโครงการ Laguna Phuket แหล่งไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาส ใกล้หาดบางเทา มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ผสานความหรูหราร่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2572
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา ลากูนา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿28,500,000
(฿204,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา ลากูนา
อัลลามันดา ลากูนา (Allamanda Laguna) อพาร์ทเม้นท์สุดหรู จากการออกแบบสไตล์ยุโรป ตั้งอยู่ริมทะเลสาบใจกลางลากูน่า พร้อมทิวทัศน์อันงดงามของสนามกอล์ฟ ในบรรยากาศที่เงียบสงบ ห้อมล้อมไปด้วยต้นไม้อันเขียวขจี ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.33 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Marina View
ดาดฟ้า
ระเบียง
บาร์ส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง
฿29,900,000
฿37,050,000
(฿260,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
แกร์ยา เรสซิเด้นซ์ ตั้งอยู่ท่ามกลางภูมิทัศน์อันเงียบสงบ นำเสนอคอลเลกชั่นอพาร์ตเมนต์และเพนท์เฮาส์หรูหราแบบ 2 ห้องนอน แต่ละห้องตกแต่งด้วยสระว่ายน้ำส่วนตัวบนชั้นดาดฟ้า ออกแบบมาเพื่อให้การใช้ชีวิตใน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชวา รีสอร์ท
เชิงทะเล, ถลาง
฿30,000,000
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
ให้ทุกวันของคุณเป็นช่วงเวลาที่พิเศษกว่าใคร ๆ ไปกับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบที่สุดในบรรยากาศที่สบาย ๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ที่ The Chava เดอะชวา คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับแรงบันดา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.42 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
ระเบียง
บาร์ส่วนตัว
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ประมาณการค่าเช่า:
฿190,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿23,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง
฿31,500,000
(฿300,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพที่โดดเด่น ครอบคลุมที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่กว้างใหญ่ถึง 122,000 ตารางเมตร ภายในภูมิทัศน์ธรรมชาติอันเข...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
ระเบียง
Seller Financing
×
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
ป่าคลอก, ถลาง
฿40,000,000
(฿188,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
212.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 3
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ห้องอบไอน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿13,175/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง
฿40,220,000
(฿232,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿169,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,380/เดือน
เงินกองทุน:
฿103,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง
฿44,000,000
(฿299,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿184,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,820/เดือน
เงินกองทุน:
฿88,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿49,000,000
฿49,000,000
(฿234,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ประมาณการค่าเช่า:
฿205,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,540/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง
฿55,000,000
(฿374,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บีชฟรอนท์ ภูเก็ต
Beachfront Phuket คอนโดมิเนียมสุดหรูสไตล์บูติก บนทำเลที่ตั้งเหนือชายหาดบางเทาเพียง 100 เมตร สามารถมองเห็นทัศนียภาพที่สวยงามของทะเลได้แบบ 180 องศา ภายในห้องพักตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์คุณภาพจากหลากหลายแบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
147 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.35 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿158,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,820/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 443 จาก 443 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของถลาง
เชิงทะเล
มี 1,687 ยูนิต
ราคา: ฿3.9M - ฿84.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาคู
มี 212 ยูนิต
ราคา: ฿2.65M - ฿16.7M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีสุนทร
มี 88 ยูนิต
ราคา: ฿959K - ฿11.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไม้ขาว
มี 72 ยูนิต
ราคา: ฿1.72M - ฿34.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าคลอก
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿5M - ฿40M
ทำเลที่ตั้ง
1
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,000,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไบรท์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿8,562,500
▼ -1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
สุรินทร์ แซนด์ คอนโด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿3,570,000
▲ 17.3%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ซี เฮเว่น
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,000,000
▲ 2.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต