• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ใน นนทบุรี

      (มี คอนโด 187)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เดอะ โพลิแทน อควา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿8,400,000 (฿140,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.89 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 56
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ประมาณการค่าเช่า:฿32,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนซ์ สวีทส์ 2 สนามบินน้ำ, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ไนซ์ สวีทส์ 2 สนามบินน้ำ
      ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿8,500,000 (฿73,700/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนซ์ สวีทส์ 2 สนามบินน้ำ
      ขายคอนโด Penthouse Condominium (เพนท์เฮาส์) สนามบินน้ำ นนทบุรี  ใกล้ สนง.สลากฯ กระทรวงพาณิชย์ [6395] ใกล้ Makro เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ MRTสายสีม่วง, สีชมพู ------------ ห้องเพนท์เฮาส์ (Penthouse) 2...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 4.11 กม.
      คนสัญชาติไทย
      กำลังก่อสร้าง
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ
      ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿8,500,000 (฿73,700/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนซ์ สวีท 2 สนามบินน้ำ บนทำเลของ ท่าทราย, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.81 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,600/เดือน
      เงินกองทุน: ฿46,000
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส, สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ริเวอไรน์ เพลส
      สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿9,000,000 (฿80,200/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 112 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.83 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿12,900,000 (฿214,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.89 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿45,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿13,500,000 (฿85,200/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 158 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 158 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.83 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿20,600,000 (฿85,600/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 1.83 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวเมือง
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 187 จาก 187 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี

      เมืองนนทบุรี
      เมืองนนทบุรี
      มี 152 ยูนิต
      ราคา: ฿797K - ฿20.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปากเกร็ด
      ปากเกร็ด
      มี 117 ยูนิต
      ราคา: ฿419K - ฿6.88M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบัวทอง
      บางบัวทอง
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿1.99M - ฿2.74M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางใหญ่
      บางใหญ่
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿3.38M - ฿4.39M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางกรวย
      บางกรวย
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.79M - ฿3.19M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในนนทบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง