• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ MRT สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ

      (มี คอนโด 282)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      เดอะ เลค
      คลองเตย
      ฿37,200,000 (฿213,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค
      The Lakes คอนโดสุดหรูใจกลางเมืองสุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยพื้นที่สีเขียว พร้อมให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศและทัศนียภาพของสวนเบญจสิริและเมืองที่โดดเด่น ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS อโศก และสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุข...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 176 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.52 กม.
      MRT 0.56 กม.
      ARL 2.42 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2546
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿117,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,160/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มิวนิค พร้อมพงษ์ , คลองเตยเหนือ
      มิวนิค พร้อมพงษ์
      คลองเตยเหนือ
      ฿37,800,000 (฿427,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มิวนิค พร้อมพงษ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มิวนิค พร้อมพงษ์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 89 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.2 กม.
      MRT 1.46 กม.
      คนสัญชาติไทย
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค, คลองเตย
      เดอะ เลค
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองเตย
      ฿38,500,000 ฿45,000,000 (฿224,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 173 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.52 กม.
      MRT 0.56 กม.
      ARL 2.42 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2546
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวทะเลสาป
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      ประมาณการค่าเช่า:฿121,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,055/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองเตยเหนือ
      ฿39,500,000 (฿446,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มิวนิค พร้อมพงษ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 89 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.2 กม.
      MRT 1.46 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      โคมไฟระย้า
      บาร์ส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18, คลองเตย
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18, คลองเตย
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18, คลองเตย
      โดมัส 18
      คลองเตย
      ฿41,000,000 ฿43,000,000 (฿247,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โดมัส 18
      Domus (โดมัส) คอนโดมิเนียมสุดหรู โดดเด่นด้วยโลเคชั่นบนทำเลทอง ย่านสุขุมวิท ซึ่งถือเป็นศูนย์กลางธุรกิจ และความเจริญ ทางโครงการยังได้มอบความสะดวกสบายในการเดินทาง เพียงไม่กี่ก้าวก็จะถึงสถานีรถไฟฟ้าบีทีเ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 166.98 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.52 กม.
      MRT 0.64 กม.
      ARL 2.51 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      ประมาณการค่าเช่า:฿121,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,679/เดือน