• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

      (มี คอนโด 157)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง
      ฿10,500,000 (฿138,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      For Sale Condo the room sukhumvit 62 Corner room (S03-1429) Condo the room sukhumvit 62 2 Bed 2 bath Tower A 9th floor Area 76 sq.m Corner room Fully furnished For sale 10,500,000 Bath Transfer 50:50...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      ประมาณการค่าเช่า:฿40,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,040/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง
      ควินน์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง
      ฿11,000,000 (฿211,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ควินน์ สุขุมวิท 101
      ควินน์ คอนโด สุขุมวิท 101 (Quinn Sukhumvit 101) ให้ทุกการใช้ชีวิตถูกเติมเต็มอย่างสมบูรณ์แบบ ผ่านการออกแบบที่คำนึงถึงไลฟ์สไตล์ที่หลากหลายในรูปแบบที่คุณปรารถนา ตอบโจทย์ทั้งการอยู่อาศัยและการใช้ชีวิตด้วย...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.21 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿43,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,120/เดือน
      เงินกองทุน: ฿26,000
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง
      ฿11,500,000 (฿151,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      ลักซ์ชัวรี่โมเดิร์นคอนโดมิเนียมที่มีความหรูหราแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย พิถีพิถันในการออกแบบด้วยการคำนึงถึงการใช้พื้นที่ทุกตารางนิ้วให้เกิดประโยชน์สูงสุด ใส่ใจทุกรายละเอียดในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์บิ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.17 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องนอน
      ประมาณการค่าเช่า:฿44,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,040/เดือน
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง
      ฿11,900,000 (฿156,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.17 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ประมาณการค่าเช่า:฿46,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,040/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿12,260,000 (฿138,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 88.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.17 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      ประมาณการค่าเช่า:฿47,400/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,540/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87, บางจาก, พระโขนง
      ไซมิส สุขุมวิท 87
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿12,900,000 ฿13,900,000 (฿207,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
      คอนโด Duplex1 ชั้น + ชั้นลอย พื้นที่ชั้นล่าง 54.54 ตรเมตร + พื้นที่ชั้นลอย 4.42 ตรเมตร + ระเบียง 3.23 ตรเมตร = รวมประมาณ 62.19 ตรเมตร มี 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว (แยกต่างหาก กลิ่นไม่รบกวนใน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 62.19 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,731/เดือน
      เงินกองทุน: ฿37,314
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      ไซมิส สุขุมวิท 87
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿13,800,000 (฿189,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุขุมวิท 87
      Siamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87)สัมผัสความทันสมัย ผสมผสานรสนิยมสุดหรูและการพักผ่อนได้อย่างลงตัวกับโครงการSiamese Sukhumvit 87 (ไซมิส สุขุมวิท 87) โครงการคอนโดมิเนียมคุณภาพที่พร้อมยกระดับไลฟ์สไ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      Seller Financing
      Gap Loan
      ประกาศให้เช่า:฿55,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,380/เดือน
      เงินกองทุน: ฿43,800
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 157 จาก 157 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 259 ยูนิต
      ราคา: ฿2.39M - ฿13.8M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,182,248
      ▼ -13% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿4,109,988
      ▼ -13.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      3
      ไลฟ์ สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,072,515
      ▲ 2.6% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,381,762
      ▲ 14.5% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿3,296,968
      ▼ -11.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 103 โครงการ สำหรับคอนโดในพระโขนง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ขายคอนโด ใกล้ แอร์พอร์ตลิงค์ ขายคอนโด ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ขายคอนโด ใกล้ สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT ขายคอนโด ใกล้ รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group