• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ใน เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

      (มี คอนโด 38)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์, บ่อผุด, เกาะสมุย
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿5,900,000 (฿86,600/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Unique Residence เป็นที่พักอาศัยสไตล์รีสอร์ท โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาบางรัก สามารถมองเห็นวิวทะเลได้แบบ 180 องศา อยู่ใกล้หาดเฉวง หมู่บ้านชาวประมง อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะอ่างทอง และพระพุทธรูปองค์ใหญ่ ด้ว...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      ประมาณการค่าเช่า:฿46,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,060/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย, แม่น้ำ, เกาะสมุย
      แอชเชอร์ สมุย
      แม่น้ำ, เกาะสมุย
      ฿7,900,000 (฿85,700/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย
      สัมผัสความหรูหราพร้อมความเป็นส่วนตัว ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทัศนียภาพแห่งท้องทะเลอันตระการตาได้ที่ แอชเชอร์ สมุย (Azur Samui) โครงการ Mix-use สุดหรู สไตล์โมเดิร์นที่ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันเพื่อนำเสนอฟัง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 92 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.96 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์, บ่อผุด, เกาะสมุย
      บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿8,500,000 ฿12,500,000 (฿98,300/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      ขอแนะนำบีช ไซด์ ลักชูรี่ เรซิเดนซ์ ในเกาะสมุย ที่ซึ่งสไตล์และความหรูหรามาบรรจบกันเพื่อนำเสนอมุมมองที่สดชื่นในการใช้ชีวิตบนเกาะ ดื่มด่ำไปกับเสียงซิมโฟนีอันผ่อนคลายของคลื่นทะเล ซึ่งเป็นเวทีสำหรับการสัมผ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 86.22 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.6 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      เข้าถึงชายหาดได้
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿52,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,622/เดือน
      เงินกองทุน: ฿51,732
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทอราซา สมุย, มะเร็ต, เกาะสมุย
      เดอะ เทอราซา สมุย
      มะเร็ต, เกาะสมุย
      ฿9,500,000 (฿123,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทอราซา สมุย
      เดอะ เทอราซา สมุย เป็นโครงการที่อยู่อาศัยที่โดดเด่นตั้งอยู่ในพื้นที่ที่สวยงามของมะเร็ต บนเกาะที่สวยงามของเกาะสมุยในจังหวัดสุราษฎร์ธานี ประเทศไทย พัฒนาโดยบริษัทอสังหาริมทรัพย์ที่มีชื่อเสียง โครงการนี้น...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 77 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ห้องเกม
      ประมาณการค่าเช่า:฿82,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,620/เดือน
      เงินกองทุน: ฿46,200
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿9,500,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      Palm View
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชานบ้าน
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿58,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿52,800
      บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿9,500,000 ฿10,050,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บีช ไซด์ ลักชูรี เรซิเดนซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 88 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.6 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      Palm View
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      ประมาณการค่าเช่า:฿58,700/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿52,800
      แอชเชอร์ สมุย
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ, เกาะสมุย
      ฿9,750,000 (฿80,400/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอชเชอร์ สมุย
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.96 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 17 ชั่วโมงที่แล้ว
      บ่อผุด, เกาะสมุย
      ฿12,900,000 (฿106,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.81 กม.
      สนามบิน 3.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿102,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,445/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 17 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 38 จาก 38 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของเกาะสมุย

      บ่อผุด
      บ่อผุด
      มี 47 ยูนิต
      ราคา: ฿3.09M - ฿12.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      มะเร็ต
      มะเร็ต
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿3.49M - ฿9.48M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่น้ำ
      แม่น้ำ
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿7.88M - ฿9.73M

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
      มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿7,855,863 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿5,386,877
      ▼ -3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      3
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿5,885,662
      ▼ -5.9% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      4
      แอชเชอร์ สมุย
      แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿7,880,802
      ▼ -27% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      อริสรา เพลส
      บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
      ฿3,940,401
      ▼ -11% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 50 โครงการ สำหรับคอนโดในเกาะสมุย คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries