เชียงใหม่
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ใน ภูเก็ต
(มี คอนโด 1,637)
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿14,850,000
฿14,980,000
(฿185,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.13 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
ชั้น 1
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿77,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿10,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿15,150,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
Bellaguna Lake Residences Lotus คือโครงการที่พักอาศัยระดับลักชัวรีริมทะเลสาบ ตั้งอยู่ภายในโครงการ Laguna Phuket แหล่งไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาส ใกล้หาดบางเทา มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ผสานความหรูหราร่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.44 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2572
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ติดริมชายหาด
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿15/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿15,440,000
(฿270,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
แกร์ยา เรสซิเด้นซ์ ตั้งอยู่ท่ามกลางภูมิทัศน์อันเงียบสงบ นำเสนอคอลเลกชั่นอพาร์ตเมนต์และเพนท์เฮาส์หรูหราแบบ 2 ห้องนอน แต่ละห้องตกแต่งด้วยสระว่ายน้ำส่วนตัวบนชั้นดาดฟ้า ออกแบบมาเพื่อให้การใช้ชีวิตใน...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
57 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 3
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿15,820,000
(฿210,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2572
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
อันดามาญา สุริน เบย์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿15,852,200
(฿144,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
Andamaya Surin Bay อันดามาญา สุริน เบย์ หรูหราอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมบนเนินเขาสุรินทร์ นำเสนอความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดเพียง 25 ห้อง และทุกชั้นจะมีเพียง 1 หรือ 2 ยูนิต เท่านั้น ดื่มด่ำกับทัศนี...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.31 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
Palm View
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ภาพมุมกว้าง
ประกาศให้เช่า:
฿75,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿8,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿55,000
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿15,900,000
(฿269,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 3.44 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 12 พ.ค. 2570
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿50/เดือน
เงินกองทุน:
฿5,900
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿16,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿2,800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿18,000,000
(฿243,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
Twinpalms Residences by Montazure (ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์) เรสซิเด้นซ์โฮเทลระดับซุเปอร์ไฮเอนด์ริมหาดกมลา ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยด้วยโลเคชั่นสุดพิเศษหน้าหาดกมลา ที่ทำให้คุณได้สัมผ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,800
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿19,000,000
฿20,000,000
(฿306,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿2,170/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Twinpalms Residences by Montazure
อัพเดทล่าสุด 3 ชั่วโมงที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿20,000,000
฿22,900,000
(฿270,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ Twinpalms Residences by Montazure
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
74 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿51,800
อัพเดทล่าสุด: 3 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿21,900,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
117 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿58,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿22,500,000
(฿299,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพที่โดดเด่น ครอบคลุมที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่กว้างใหญ่ถึง 122,000 ตารางเมตร ภายในภูมิทัศน์ธรรมชาติอันเข...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
โอเชียน่า กมลา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿38,500,000
฿53,000,000
(฿76,800/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
1
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.5 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿25,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿300,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายพาร์ค
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿48,500,005
(฿1,670,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค
Sky Park (สกาย ปาร์ค)คอนโดมิเนียมริมชายหาดแห่งใหม่ล่าสุดจากเครือลากูน่า ภูเก็ต ตั้งอยู่ในบรรยากาศที่มีทัศนียภาพของธรรมชาติอันเขียวชอุ่ม ที่คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับวิวของสนามกอล์ฟ ลากูน่า ภูเก็ต ทะเลส...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.99 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
ประมาณการค่าเช่า:
฿238,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,740/เดือน
เงินกองทุน:
฿2,900
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿49,900,000
(฿278,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿14,320/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,300
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿72,000,000
(฿337,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
213 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿17,040/เดือน
เงินกองทุน:
฿149,100
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทวินปาล์มส์ เรสสิเด้นซ์ มอนท์เอซัวร์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿88,888,888
(฿495,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
179 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.59 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้