• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี คอนโด 729)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม, เชิงทะเล, ถลาง
      อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿14,850,000 ฿14,980,000 (฿186,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.13 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2536
      ชั้น 1
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสระว่ายน้ำ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ประมาณการค่าเช่า:฿78,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส, เชิงทะเล, ถลาง
      เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,150,000 (฿202,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
      Bellaguna Lake Residences Lotus คือโครงการที่พักอาศัยระดับลักชัวรีริมทะเลสาบ ตั้งอยู่ภายในโครงการ Laguna Phuket แหล่งไลฟ์สไตล์ระดับเวิลด์คลาส ใกล้หาดบางเทา มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ผสานความหรูหราร่...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.44 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2572
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      ติดริมชายหาด
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿15/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,440,000 (฿271,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
      แกร์ยา เรสซิเด้นซ์  ตั้งอยู่ท่ามกลางภูมิทัศน์อันเงียบสงบ นำเสนอคอลเลกชั่นอพาร์ตเมนต์และเพนท์เฮาส์หรูหราแบบ 2 ห้องนอน แต่ละห้องตกแต่งด้วยสระว่ายน้ำส่วนตัวบนชั้นดาดฟ้า ออกแบบมาเพื่อให้การใช้ชีวิตใน...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 57 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.17 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      กำลังก่อสร้าง
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,820,000 (฿211,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบลลากูน่า เลค เรสซิเดนเซส
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.44 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      คาดว่าจะเสร็จ 2572
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวน
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์, เชิงทะเล, ถลาง
      อันดามาญา สุริน เบย์
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,852,200 (฿144,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อันดามาญา สุริน เบย์
      Andamaya Surin Bay อันดามาญา สุริน เบย์ หรูหราอย่างเหนือระดับไปกับคอนโดมิเนียมบนเนินเขาสุรินทร์ นำเสนอความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดเพียง 25 ห้อง และทุกชั้นจะมีเพียง 1 หรือ 2 ยูนิต เท่านั้น ดื่มด่ำกับทัศนี...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ระเบียง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      ประกาศให้เช่า:฿75,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿55,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ, เชิงทะเล, ถลาง
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,900,000 (฿269,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 59 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 59 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 3.44 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ค. 2570
      Rent-to-Own
      Seller Financing
      Gap Loan
      ประกาศให้เช่า:฿80,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿50/เดือน
      เงินกองทุน: ฿5,900
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ , เชิงทะเล, ถลาง
      เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ 
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿21,900,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ 
      เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 117 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,360/เดือน
      เงินกองทุน: ฿58,500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์, เชิงทะเล, ถลาง
      การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿22,500,000 (฿300,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
      การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์ ถือเป็นจุดหมายปลายทางที่หรูหราและดีต่อสุขภาพที่โดดเด่น ครอบคลุมที่พักอาศัยและสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่กว้างใหญ่ถึง 122,000 ตารางเมตร ภายในภูมิทัศน์ธรรมชาติอันเข...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      Seller Financing
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง
      สกายพาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿48,500,005 (฿1,670,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค
      Sky Park (สกาย ปาร์ค)คอนโดมิเนียมริมชายหาดแห่งใหม่ล่าสุดจากเครือลากูน่า ภูเก็ต ตั้งอยู่ในบรรยากาศที่มีทัศนียภาพของธรรมชาติอันเขียวชอุ่ม ที่คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับวิวของสนามกอล์ฟ ลากูน่า ภูเก็ต ทะเลส...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.99 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      Seller Financing
      ประมาณการค่าเช่า:฿241,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,740/เดือน
      เงินกองทุน: ฿2,900
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม