• เชียงใหม่

      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา

      (มี คอนโด 66)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู, เมืองพัทยา
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿7,800,000 (฿195,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿20,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿8,400,000 (฿182,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 46 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.77 กม.
      ชาวต่างชาติ
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,300/เดือน
      เงินกองทุน: ฿23,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿8,930,000 (฿162,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
      Sands Condominium (แซนด์ คอนโดมิเนียม) High Rise คอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ทำให้คุณได้สัมผัสบรรยากาศอันเงียบสงบ ของหาดพระตำหนักที่อยู่ใกล้แค่เอื้อม เพียง 150 เมตรจากตัวโครงการ มาพร้อมการตกแต่งที่ดูสวยงามใ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.21 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ประมาณการค่าเช่า:฿35,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿22,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿9,300,000 (฿169,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แซนด์ คอนโดมิเนียม
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.21 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 17
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ประมาณการค่าเช่า:฿36,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,200/เดือน
      เงินกองทุน: ฿22,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3, เมืองพัทยา
      วิวทะเล 3
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿10,900,000 (฿89,900/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิวทะเล 3
      หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียมวิวหลักล้าน ในราคาสุดพิเศษ "วิวทะเล 3" เป็นคำตอบที่ดีที่สุดแน่นอน โครงการมาพร้อมวิวสุดสวยจากชายหาดดงตาล ตั้งอยู่ในสุดยอดทำเลที่รายล้อมไปด้วย สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ไม่ว่า...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 121 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.96 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,815/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช, เมืองพัทยา
      ชูก้าร์ บีช
      เมืองพัทยา
      ฿19,500,000 (฿145,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชูก้าร์ บีช
      Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช)มอบประสบการณ์การพักผ่อนที่แสนพิเศษที่Sugar Beach (ชูก้าร์ บีช) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพ อยู่ใกล้หาดโคซี่ที่อยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตรเท่านั...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 134 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.24 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      ท้องฟ้า ขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,442/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 66 จาก 66 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. หาดยินยอม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดยินยอม

      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      มี 67 ยูนิต
      ราคา: ฿5.35M - ฿7.6M
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿3.89M - ฿8.38M
      ดูข้อมูลโครงการ
      อรุโณทัย คอนโด
      อรุโณทัย คอนโด
      มี 14 ยูนิต
      ราคา: ฿3.29M - ฿8.37M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม โอเรียนทัล โอเอซิส
      สยาม โอเรียนทัล โอเอซิส
      มี 12 ยูนิต
      ราคา: ฿3.04M - ฿6.69M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วอเตอร์ ปาร์ค
      วอเตอร์ ปาร์ค
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.95M - ฿3.02M
      ดูข้อมูลโครงการ
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿5.79M - ฿9.28M
      ดูข้อมูลโครงการ
      วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก
      วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿3.89M - ฿6.18M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม โอเรียนทัล ดรีม
      สยาม โอเรียนทัล ดรีม
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿2.44M - ฿4.69M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2