Private Villa with 2 Bedroom for Rent at Pasak

เชิงทะเล, ถลาง,ภูเก็ต
เลขที่ยูนิต: U1921992
สอบถามสถานะอีกครั้ง
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
240 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
1 ชั้น
ม.ค. 2566 สร้างเสร็จแล้ว

วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ถลาง, ภูเก็ต

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในวิลล่านี้

บาร์เครื่องดื่มบาร์เครื่องดื่ม สระว่ายน้ำส่วนตัวสระว่ายน้ำส่วนตัว ชานบ้านชานบ้าน ที่จอดรถที่จอดรถ ห้องอาบน้ำกลางแจ้งห้องอาบน้ำกลางแจ้ง เครื่องซักผ้าเครื่องซักผ้า เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี คนดูแลสระว่ายน้ำคนดูแลสระว่ายน้ำ

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 2 ก.ย. 2567
อัพเดทล่าสุด 1 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า
จำนวนชั้น 1
ทำเลที่ตั้ง เชิงทะเล, ภูเก็ต
ห้องนอน 2
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 240 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿500
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ สอบถามสถานะอีกครั้ง
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2566)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวภูเขา, วิวสระว่ายน้ำ, วิวสวน, วิวโล่งๆ, ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U1921992

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Private Villa with 2 Bedroom for Rent at Pasak

จำนวนยูนิต
25
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿140K - ฿319K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2565
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
อะโบฟ เอลละเมนท์
ทำเลที่ตั้ง
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
263
ราคา
฿4.02M - ฿40.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿34.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2569
สถานะของโครงการ
กำลังก่อสร้าง
ชื่อโครงการ
เดอะ เอส วิลล่า
ทำเลที่ตั้ง
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
10
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน