• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน
          • ทาวน์เฮ้าส์
        • ตลาดอสังหาฯ ในปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน
          • เชียงใหม่

      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน, ชะอำ

      (มี คอนโด 7)

      เปิดแผนที่
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      มีคอนโด 5
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      มีคอนโด 2
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      ชะอำ
      ฿19,000/เดือน (฿380/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Boathouse Hua Hin (โบ๊ทเฮ้าส์ หัวหิน)ความสมบูรณ์แบบที่ลงตัว ที่ที่เราสามารถใช้ชีวิตได้อย่างที่ต้องการ กับที่พักตากอากาศส่วนตัว ท่ามกลางสิ่งแวดล้อมที่มีคุณภาพ รายล้อมไปด้วยความสุข ที่สามารถเติมเต็มได้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      Palm View
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      ชะอำ
      ฿27,000/เดือน (฿422/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์, ชะอำ
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ชะอำ
      ฿28,000/เดือน (฿164/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 171 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 171 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลสาป
      Palm View
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ทางเข้าสนามกอล์ฟ
      สถานะการเช่า: 5 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ชะอำ
      ฿32,000/เดือน (฿183/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ชะอำ, เพชรบุรี และสร้างเสร็จแล้วเม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 175 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 4.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      Storage Room
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      ชะอำ
      ฿35,000/เดือน (฿530/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 66 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      ชะอำ
      ฿45,000/เดือน (฿529/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 85 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน, ชะอำ
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ชะอำ
      ฿50,000/เดือน (฿416/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: คอนโด
      สนามบิน 2.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับคอนโดทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เพชรบุรี
      3. ชะอำ
      4. ชะอำ
      5. ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      โบ๊ทเฮ้าส์ หัว หิน
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟ คลับ แอนด์ เรสซิเดนซ์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน อยู่ที่ ฿366 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน อยู่ที่ ฿366 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใกล้ ปาล์ม ฮิลส์ กอล์ฟคลับหัวหิน