ขายบ้าน ใน บางแค, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 190)
บางไผ่, บางแค
฿7,500,000
(฿9,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านรวมเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 760 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านรวมเก้า บนทำเลของ บางไผ่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 2.19 กม.
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Baan Rueng Anan Petchkasem 64
บางแคเหนือ, บางแค
฿7,500,000
(฿9,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินบางแค - 195 ตารางวา เพชรเกษม 64 หมู่บ้านเรืองอนันต์ ซอย 10 มี MRT บางแค อยู่หน้าปากซอย ใกล้ถนนพุทธมณฑลสาย 1 เข้าซอยประมาณ 1 กม. หมู่บ้านเรืองอนันต์ ซอย 10 มีบ่อน้ำใหญ่กลางหมู่บ้าน บรรยากาศดี...
Details:
780 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.82 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเพชรเกษม 3
บางแคเหนือ, บางแค
฿7,740,000
(฿10,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านเพชรเกษม 3
ขายที่ดิน หมู่บ้านเพรชเกษม3 ซอย20เนื้อที่180ตรว ขายตรวละ48,000 เพชรเกษม 94 ชื่อ หมู่บ้านเพชรเกษม3 สะดวกสบาย ความส่วนตัว เงียบสงบ ปลอดภัย มี รปภ. ตลอด 24 ชม. เข้าออกได้สองทาง - ถ.พุทธมณฑลสาย2ซอย3 ห...
Details:
720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 1.39 กม.
BTS 1.48 กม.
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two adjoining shophouses for sale, suitable for home office or small warehouse. Renovated. A great investment opportunity.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางแค, บางแค
฿7,900,000
(฿11,200/ตรม.)
704 ตรม. Office for sale in บางแค, กรุงเทพมหานคร
•พร้อมเข้าอยู่ ขายตึกแถว2คูหา มุม •ต่อเติมด้านหลัง ตอกเสาเข็ม •ได้มุมด้านข้างบ้าน 1ล็อคเพิ่ม •4ชั้น +ดาดฟ้า1 ใช้งานได้จริง สามารถทำครัวบนดาดฟ้าหรือโซนซักร้านได้อีก &bul...
Details:
704 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิว 360 องศา
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale 5 floors on the main road
บางแคเหนือ, บางแค
฿7,900,000
(฿8,230/ตรม.)
ขายร้านขายของ 9 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ 5 ชั้น 2 คูหา ติดถนนใหญ่ ถนนหมู่บ้านเศรษฐกิจ เพชรเกษม ย่านบางแค ใกล้รร.อัสสัมชัญธนบุรี – ทำเลทอง พร้อมเข้าอยู่! (เจ้าของขายเอง ต่อรองได้) ที่ตั้ง: ซอยถนนหมู่บ้านเศรษฐ...
Details:
9
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
960 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2538
วิวโล่งๆ
Electricity
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House in PUTTAMONTHON SAI 2 BANGKAE 75sqWah 207sqm
บางไผ่, บางแค
฿8,900,000
(฿119,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางไผ่, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. อยู่ในทำเล บางไผ่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿8,900,000 (฿118,667/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
75 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Phutthamonthon Sai 2 Road
บางแคเหนือ, บางแค
฿8,900,000
(฿55,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้านเดี๋ยว 2 ชั้น อยู่ติดริมถนนเพชรเกษม 94 สามารถเข้าออกได้ 2 ทาง ทางพุทธมณฑลสาย 2 ซอย 3บ้านเดี๋ยว 2 ชั้น 3 นอน 3 น้ำ 1 ห้องนั่งเล็กใหญ่ห้องโถง 1 ห้องครัว 1 ห้องซักล้าง 1 ห้องครัวไทย 1 ห้องแม่บ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.61 กม.
สร้างเสร็จ 2531
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเพชรเกษม 3
บางแคเหนือ, บางแค
฿9,200,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเพชรเกษม 3
85 ตร.วา 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ (รวมห้องแม่บ้านพร้อมห้องน้ำในตัว) เครื่องปรับอากาศ 4 ตัว รีโนเวทใหม่ทั้งหมด มีที่จอดรถ 2 คัน มีสนามข้างบ้าน การเดินทางสะดวก สบาย เข้า-ออก หมู่บ้านได้ ทาง ซ.เพชรเกษม 94 และ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.39 กม.
BTS 1.48 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ศุภวรรณ 5
บางแคเหนือ, บางแค
฿9,500,000
(฿55,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ศุภวรรณ 5
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภวรรณ 5 บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553&n...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.91 กม.
BTS 4.03 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวสวน
Office
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน วรนุช
บางแคเหนือ, บางแค
฿9,500,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้าน วรนุช
ที่ดิน หมู่บ้านวรนุช ซ.เพชรเกษม 68 แยก 31-8ถ.เพชรเกษม แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค กทม.10160 เนื้อที่ 0 - 2 - 37.2 ไร่ (237.2 ตารางวา) - ขนาดที่ดินกว้าง 45 x 25 &n...
Details:
948 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 2.45 กม.
BTS 4.75 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางแค
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
Bang Kae Land with 3 Houses Good Location 7 Zones
บางแค
฿9,500,000
(฿39,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแค, กรุงเทพมหานคร
ที่ดิน+บ้าน3หลัง แบ่งขายได้ 4-8m ที่ 60ตรว.ทำเลสุดดี ฟรีบ้าน 3หลัง (เน้นขายที่) 4นอน 4น้ำ 3แอร์ 2ที่จอด (หลังบ้าน) อยู่ตรงข้าม7เป๊ะ โซนบางแค ใกล้ริมถ.กาญจนา ใกล้รถไฟฟ้า 5นาที มีรถเมล...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.49 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แกรนดิโอ บางแค
หลักสอง, บางแค
฿9,800,000
(฿54,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนดิโอ บางแค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนดิโอ บางแค บนทำเลของ หลักสอง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 3.3 กม.
MRT 3.84 กม.
บางแคเหนือ, บางแค
฿9,900,000
(฿30,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เลิศศิริ เพชรเกษม
Wide and open space – perfect for large families Peaceful atmosphere with high-end neighbors (mostly business owners) Premium finishes, air conditioners, sanitaryware, and a bathtub includ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.06 กม.
BTS 3.13 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
ทวี เพชรเกษม-กาญจนาภิเษก
บางแค, บางแค
฿10,120,000
(฿50,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ทวี เพชรเกษม-กาญจนาภิเษก
ทวี เพชรเกษม-กาญจนาภิเษก แนะนำทวี เพชรเกษม-กาญจนาภิเษก ความร่วมมือระหว่าง ACE Estate Group และ Takhuni Group ยืนหยัดเป็นเครื่องพิสูจน์ถึงความซับซ้อนและความเป็นเลิศในการอยู่อาศัย รายละเอียดสำคัญ: ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.95 กม.
BTS 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿10,244/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเรืองอนันต์
บางแคเหนือ, บางแค
฿10,300,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านเรืองอนันต์
ขายที่ดิน ในหมู่บ้านเรืองอนันต์ เพชรเกษม 64 ห่างปากซอย 1.2 กม. ซึ่งใกล้ MRT สถานีบางแค เดินทางสะดวก เนื้อที่ 200 ตารางวา ร...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 0.86 กม.
BTS 4.18 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ศุภวรรณ เพรสทีส บางแค
บางแคเหนือ, บางแค
฿10,900,000
(฿36,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภวรรณ เพรสทีส บางแค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภวรรณ เพรสทีส บางแค บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.97 กม.
BTS 2.98 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿30,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุขสันต์ 2
บางแคเหนือ, บางแค
฿10,900,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสุขสันต์ 2
ขาย/ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์/โฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ, สำนักงาน ขนาด 126 ตร.ว ใกล้ รถไฟฟ้า MRTหลักสอง , เดอะมอลล์บางแคทาวน์เฮ้าส์ / โฮมออฟฟิศ เหมาะทำธุรกิจ, สำนักงาน , คลังเก็บสินค้า , ศูนย์กระจายสินค้า , โ...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿35,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านตุลนฏา กู๊ดวิว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางแคเหนือ, บางแค
฿10,900,000
(฿70,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านตุลนฏา กู๊ดวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านตุลนฏา กู๊ดวิว บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.88 กม.
BTS 3.71 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอเวอร์กรีน ซิตี้
บางแคเหนือ, บางแค
฿11,500,000
(฿38,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เอเวอร์กรีน ซิตี้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเวอร์กรีน ซิตี้ บนทำเลของ บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.03 กม.
MRT 0.15 กม.
บางแค, บางแค
฿11,500,000
(฿57,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ทวี เพชรเกษม-กาญจนาภิเษก
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 0.95 กม.
BTS 2.96 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿11,362/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Soi Phetkasem 63
หลักสอง, บางแค
฿11,820,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 788 ตรม. อยู่ในทำเล หลักสอง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿11,820,000 (฿0/ตรม.)
Details:
788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.83 กม.
ดูรูปทั้งหมด
สำเพ็ง 2
บางแค, บางแค
฿12,000,000
(฿13,400/ตรม.)
ขายร้านขายของ 2 ห้องนอน ในโครงการ สำเพ็ง 2
ตึก สำเพ็ง2 (4ห้อง มุม) ซอย 5/3 ฝั่งขาเข้าเมือง 4ชั้น สามารถแบ่งขายได้ ห้องละ 6 ล้านบาท ห้องมุม 6.5 ล้านบาท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
896 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
MRT 4.89 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รัตตนาวดี รีเจ้นท์
บางไผ่, บางแค
฿12,500,000
(฿39,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ รัตตนาวดี รีเจ้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รัตตนาวดี รีเจ้นท์ บนทำเลของ บางไผ่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿50,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ วงแหวน-สาทร
หลักสอง, บางแค
฿12,500,000
(฿41,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ อิลิแกนซ์ วงแหวน-สาทร
คฤหาสน์หรูย่านชานเมืองของกรุงเทพมหานคร โดดเด่นในทุกด้านทั้งความเจริญด้านที่อยู่อาศัยและการคมนาคมขนส่ง อยู่ในทำเลศักยภาพการเดินทางสะดวกสบาย รายล้อมไปด้วยห้างสรรพสินค้าและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ไม่ว่า...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 2.87 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วินน์ กาญจนาภิเษก-สาทร
บางแค, บางแค
฿12,900,000
(฿37,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินน์ กาญจนาภิเษก-สาทร
ขอแนะนำ เดอะ วินน์ กาญจนาภิเษก-สาทร โฮมออฟฟิศ สไตล์พรีเมียม ตอบโจทย์ธุรกิจ บนทำเลศักยภาพ ตั้งอยู่ในกาญจนาภิเษก (ซอย สำนักงานเขตบางแค) ศูนย์ธุรกิจแห่งใหม่นี้มอบความสะดวกสบายและการเชื่อมต่อที่ไม่มีใครเท...
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
348 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 0.93 กม.
BTS 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2566
หลักสอง, บางแค
฿12,900,000
฿15,090,000
(฿44,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เมเธียส กัลปพฤกษ์ - กาญจนาภิเษก
สร้างช่วงเวลาที่มีความหมายที่สุด... ที่ The Matias ตลอดชีวิตของเราเต็มไปด้วยช่วงเวลาดีๆ แต่จะดียิ่งกว่าหากคุณสามารถเลือกสร้างช่วงเวลาอันยิ่งใหญ่ ด้วยตัวคุณเอง เพื่อแบ่งปันกับคนที่คุณรัก — ในสถาน...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 4.3 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ที่จอดรถ
ห้องเก็บไวน์
โคมไฟระย้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For sale: Two houses with a garden, and one warehouse (backyard overlooks the water), Bangkok.
บางไผ่, บางแค
฿13,000,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางไผ่, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้านสวน 2 หลัง พร้อมโกดัง 1 หลัง (หลังบ้านติดน้ำ) ซอยบางแวก 120 กรุงเทพ ราคา13,000,000 บาท รายละเอียดบ้าน เนื้อที่ : 213 ตารางวา 1. บ้าน 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ห้องนอน : 4 ห้อง...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
852 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2545
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 7 มี.ค. 2570
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale by the Canal in soi Phetkasem 53
หลักสอง, บางแค
฿13,500,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หลักสอง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 960 ตรม. อยู่ในทำเล หลักสอง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿13,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 2.21 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouses in Soi Petchkasem for Sale
บางแคเหนือ, บางแค
฿13,910,000
(฿6,950/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 9 ห้องนอน ใน บางแคเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น 3 หลังติดกัน ซ.เพชรเกษม 92/3 สะดวกในการเดินทางใกล้ MRT สายสีน้ำเงินหลักสอง, สถานีส่วนต่อขยาย พุทธมณฑลสาย 2 ใกล้ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์บางแค, ซีคอน บางแค, Big C เพชรเกษม ตลา...
Details:
9
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.48 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Filled in a Potential Location for Sale
บางแค, บางแค
฿14,000,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางแค, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางแค, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿14,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.49 กม.
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
7
121 - 150 จาก 190 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางแค
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบางแค
บางแคเหนือ
มี 98 ยูนิต
ราคา: ฿1.19M - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางแค
มี 80 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿12.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
หลักสอง
มี 41 ยูนิต
ราคา: ฿1.8M - ฿400M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางไผ่
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿2.7M - ฿200M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบางแค
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง