วิลล่าให้เช่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์

 (เขียนรีวิว)
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
เลขที่ยูนิต: U6290697
5 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
400 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
1 ชั้น
กำลังก่อสร้าง

วิลล่าให้เช่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก

เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 17 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 2 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า
จำนวนชั้น 1
ทำเลที่ตั้ง เมืองพัทยา, พัทยา
ห้องนอน 5
สถานที่ ช้างสยาม 2 -3.2 กม.
พื้นที่ใช้สอย 400 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿195
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 117 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง กำลังก่อสร้าง
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
ค่าน้ำ ไม่ระบุ
เลขที่ยูนิต U6290697

รายละเอียดโครงการ

ชื่อโครงการ: ไทยการ์เด้นฮิลล์
เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง: กำลังก่อสร้าง
ยูนิต: 60
พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานที่ ช้างสยาม 2 - 3.2 กม.
ทำเลที่ตั้ง: เมืองพัทยา, พัทยา
รายละเอียดของโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์

ยูนิตที่เหลืออยู่ในโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์

ขาย 1 ให้เช่า 1
สร้างการแจ้งเตือนเมื่อมีประกาศใหม่เพิ่มเข้ามาในโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์
ดูทั้งหมด (1)

คำถามที่พบบ่อย

ช้างสยาม 2 เป็นแหล่งท่องเที่ยวสำคัญที่ใกล้ที่สุด โดยห่างจากโครงการ ไทยการ์เด้นฮิลล์ ไปประมาณ 3.2 กม.

หากคุณแต่งงานกับชาวต่างชาติ แล้วต้องการจะซื้อบ้านหรือที่ดิน เป็นชื่อของชาวต่างชาติเองนั้น ตามกฎหมายไทยจะยังไม่อนุญาตให้ทำได้ เพราะยังมีข้อกฎหมายที่จะไม่ให้ชาวต่างชาติ ถือครองที่ดินในประเทศไทยอยู่

แต่หากคู่สมรสต้องการจะโอนซื้อบ้านหรือที่ดินจริงๆ จะมีความซับซ้อนกว่าปรกติเล็กน้อย คือ