ติดต่อเรา
บ้าน 4 ห้องนอนให้เช่า ใกล้ทะเลสาบมาบประชาน
เมืองพัทยา,
พัทยา
, ชลบุรี
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿60,000
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้าน 4 ห้องนอนให้เช่า ใกล้ทะเลสาบมาบประชาน
เมืองพัทยา,
พัทยา
, ชลบุรี
เลขที่ยูนิต:
U6380866
4
ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
120 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
1
ชั้น
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿60,000
13
รูปถ่าย
แผนที่
บ้าน 4 ห้องนอนให้เช่า ใกล้ทะเลสาบมาบประชาน | ฿60,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
U6380866
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด
4 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
22 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
17 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
วิลล่า
จำนวนชั้น
1
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา
ห้องนอน
4
สถานที่
ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย
120 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿500
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน
368 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง
ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง
พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
ที่จอดรถ (คัน)
2
ขนาดสระว่ายน้ำ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U6380866
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ บ้าน 4 ห้องนอนให้เช่า ใกล้ทะเลสาบมาบประชาน
จำนวนยูนิต
235
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿39.9K - ฿59.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2557
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ภัททา วิลล์
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
52
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿59.9K - ฿69.9K
จำนวนยูนิต
30
ราคา
฿11.9M - ฿14.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿18K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2556
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ภัททาเลต 1
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
124
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿28K - ฿30K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ย. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
หมู่บ้านรัตนากรวิลเลจ 17
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
ไม่ระบุ
ราคา
฿4.58M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿20K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เอสพี วิลเลจ 5
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
169
ราคา
฿7.19M
▲ 17%
สูงกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿44.9K - ฿84.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.ค. 2551
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เอสพี่ วิลเลจ 3
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
12
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿84.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
รวิพร ซิตี้โฮม วิลเลจ
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
148
ราคา
฿1.94M - ฿9.89M
▼ -21%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿15K - ฿25K
ปีที่แล้วเสร็จ
มิ.ย. 2556
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
กรีนฟิลด์ วิลล่า 4
ทำเลที่ตั้ง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
28
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿69.9K - ฿84.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2556