ติดต่อเรา
A Modern Bright and Spacious Home for Living by the ocean for Sale and Rent
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง,
พังงา
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿90,000
ขอรายละเอียดเพิ่มเติม
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง,
พังงา
เลขที่ยูนิต:
U6247451
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
125 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
1
ชั้น
ก.พ. 2567
สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน
สัญญาเช่า 1 ปี
฿90,000
สัญญาเช่า 3-6 เดือน
฿90,000
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿90,000
ดูช่วงราคาค่าเช่า
19
รูปถ่าย
แผนที่
A Modern Bright and Spacious Home for Living by the ocean for Sale and Rent | ฿90,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
พังงา
ตะกั่วทุ่ง
โคกกลอย
U6247451
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตะกั่วทุ่ง, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด
3 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿90,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา
฿12,900,000
ลงประกาศเมื่อ
14 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
13 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
วิลล่า
(สไตล์บ้านเดี่ยว)
จำนวนชั้น
1
ทำเลที่ตั้ง
โคกกลอย, พังงา
ห้องนอน
3
สถานที่
หาดนาใต้
-
3.8 กม.
พื้นที่ใช้สอย
125 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿720
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
209 ตรม.
ขนาดที่ดิน
334 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
3 เดือน
ว่างตั้งแต่
1 ก.ค. 2569
สัตว์เลี้ยง
สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการก่อสร้าง
สร้างเสร็จแล้ว (ก.พ. 2567)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง, วิวสวนสาธารณะ, วิวสระว่ายน้ำ, วิวสวน, วิวโล่งๆ
ค่าน้ำ
ตามมิเตอร์
ค่าไฟ
ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน)
1
ขนาดสระว่ายน้ำ
6,3 x 3
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U6247451
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ A Modern Bright and Spacious Home for Living by the ocean for Sale and Rent
จำนวนยูนิต
50
ราคา
฿5M - ฿5.99M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿45K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เดอะ นาใต้ บีชฟร้อน วิลล่า
ทำเลที่ตั้ง
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา
จำนวนยูนิต
6
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿542K - ฿562K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2555
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
บ้านไม้ขาว การ์เด้น บังกะโล
ทำเลที่ตั้ง