3-bedrooms Standalone Pool Villa for sale in prime Koh Kaew

เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต,ภูเก็ต
เลขที่ยูนิต: U6153756
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
137.50 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
1 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137.50 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿16,500,000

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 31 มี.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า
จำนวนชั้น 1
ทำเลที่ตั้ง เกาะแก้ว, ภูเก็ต
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 137.50 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿582
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
244 ตรม.
ขนาดที่ดิน 800 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6153756

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ 3-bedrooms Standalone Pool Villa for sale in prime Koh Kaew

ชื่อโครงการ
ดิ อินดี้ 1
ทำเลที่ตั้ง
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
50
ราคา
฿5.82M - ฿9.54M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿43.2K - ฿50.2K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
406
ราคา
฿1.9M - ฿3.2M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿10K - ฿16.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ส.ค. 2561
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
135
ราคา
฿7.83M - ฿15.1M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿55.2K - ฿100K
ปีที่แล้วเสร็จ
เม.ย. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว