Pool Villa for Rent at Huai Yai

ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
เลขที่ยูนิต: U5803815
สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2570
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
300 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
1 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน
  • สัญญาเช่า 1 ปี ฿35,000
  • สัญญาเช่า 3-6 เดือน ฿45,000

วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พัทยา, พัทยา

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในวิลล่านี้

สระว่ายน้ำส่วนตัวสระว่ายน้ำส่วนตัว เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ ทีวีทีวี

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 16 ต.ค. 2568
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ วิลล่า (สไตล์บ้านเดี่ยว)
จำนวนชั้น 1
ทำเลที่ตั้ง ห้วยใหญ่, พัทยา
ห้องนอน 3
สถานที่ ตลาดเพลาชาย -1 กม.
พื้นที่ใช้สอย 300 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿117
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 300 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 3 เดือน
ว่างตั้งแต่ 30 เม.ย. 2570
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวสระว่ายน้ำ, ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) ไม่ระบุ
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
Owner
เลขที่ยูนิต U5803815

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Pool Villa for Rent at Huai Yai

จำนวนยูนิต
29
ราคา
฿11.5M - ฿15.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿90K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
บ้านสั่งสร้าง
ทำเลที่ตั้ง
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
จำนวนยูนิต
107
ราคา
฿13M - ฿88M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿200K - ฿300K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ย. 2566
ค่าเช่าต่อเดือน
฿20K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
กำลังก่อสร้าง
ชื่อโครงการ