ติดต่อเรา
วิลล่า 3 ห้องนอนใหม่เอี่ยมให้เช่า ใกล้โรบินสันฉลอง
ฉลอง, เมืองภูเก็ต,
ภูเก็ต
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿78,000
นัดหมายเข้าชมยูนิต
วิลล่า 3 ห้องนอนใหม่เอี่ยมให้เช่า ใกล้โรบินสันฉลอง
ฉลอง, เมืองภูเก็ต,
ภูเก็ต
เลขที่ยูนิต:
U6263434
สถานะการเช่า: ว่าง
3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
220 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
1
ชั้น
มี.ค. 2569
สร้างเสร็จแล้ว
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿78,000
27
รูปถ่าย
แผนที่
วิลล่า 3 ห้องนอนใหม่เอี่ยมให้เช่า ใกล้โรบินสันฉลอง | ฿78,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
ฉลอง
U6263434
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด
3 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
ลงประกาศเมื่อ
15 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
2 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
วิลล่า
จำนวนชั้น
1
ทำเลที่ตั้ง
ฉลอง, ภูเก็ต
ห้องนอน
3
สถานที่
ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย
220 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿355
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
40 ตรม.
ขนาดที่ดิน
ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
ว่างอยู่ตอนนี้
สัตว์เลี้ยง
ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง
สร้างเสร็จแล้ว (มี.ค. 2569)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
ที่จอดรถ (คัน)
2
ขนาดสระว่ายน้ำ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U6263434
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ วิลล่า 3 ห้องนอนใหม่เอี่ยมให้เช่า ใกล้โรบินสันฉลอง
ค่าเช่าต่อเดือน
฿90.4K - ฿121K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ลาวิส เอสเตท
ทำเลที่ตั้ง
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
13
ราคา
฿55.9M - ฿69.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿352K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2568
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ดิ อเวนิว วิลเลจ
ทำเลที่ตั้ง
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
จำนวนยูนิต
96
ราคา
฿5.82M - ฿12.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿28.1K - ฿100K
ปีที่แล้วเสร็จ