ติดต่อเรา
Pool Villa for Rent in Nong Kheo Maerim for Rent
เหมืองแก้ว, แม่ริม,
เชียงใหม่
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿35,000
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Pool Villa for Rent in Nong Kheo Maerim for Rent
เหมืองแก้ว, แม่ริม,
เชียงใหม่
เลขที่ยูนิต:
U1901028
สอบถามสถานะอีกครั้ง
4
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
118 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
1
ชั้น
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿35,000
11
รูปถ่าย
แผนที่
Pool Villa for Rent in Nong Kheo Maerim for Rent | ฿35,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
เชียงใหม่
แม่ริม
เหมืองแก้ว
U1901028
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่ริม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด
4 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 118 ตรม. อยู่ในทำเล เหมืองแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา
฿4,000,000
ลงประกาศเมื่อ
26 ก.ค. 2567
อัพเดทล่าสุด
1 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้านเดี่ยว
(สไตล์บ้านเดี่ยว)
จำนวนชั้น
1
ทำเลที่ตั้ง
เหมืองแก้ว, เชียงใหม่
ห้องนอน
4
สถานที่
สวนดอกไม้ไอเลิฟฟลาวเวอร์
-
0.7 กม.
พื้นที่ใช้สอย
118 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿297
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน
200 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สัตว์เลี้ยง
สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการก่อสร้าง
พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น
วิวภูเขา, วิวสระว่ายน้ำ, วิวสวน, วิวโล่งๆ, ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ค่าน้ำ
ตามมิเตอร์
ค่าไฟ
ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน)
4
ขนาดสระว่ายน้ำ
4m × 8m
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U1901028
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Pool Villa for Rent in Nong Kheo Maerim for Rent
จำนวนยูนิต
600
ราคา
฿1.99M - ฿5.74M
▼ -4%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿24.9K - ฿29.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ต.ค. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ดิอาร์ค สันทราย-แม่โจ้
ทำเลที่ตั้ง
หนองหาร, แม่ริม, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
4
ราคา
฿3.89M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
กาญจน์กนกวิลล์ 6
ทำเลที่ตั้ง
เหมืองแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่