5 ซอยปุณณวิถี 31 แขวงบางจาก เขตพระโขนง

บางจาก, พระโขนง,กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต: U6262002
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
230 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
3 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 16 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 3
ทำเลที่ตั้ง บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ห้องนอน 4
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 230 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿239
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 99.20 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6262002

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ 5 ซอยปุณณวิถี 31 แขวงบางจาก เขตพระโขนง

จำนวนยูนิต
110
ราคา
฿10M - ฿10.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿36K - ฿50K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2565
ค่าเช่าต่อเดือน
฿120K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เดอะ กรีน คอนโด 3
ทำเลที่ตั้ง
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
157
ราคา
฿1.99M - ฿3.3M
▼ -50% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿8K - ฿14K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2557
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
383
ราคา
฿2.6M - ฿4.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿11K - ฿15K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2564
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
98
ราคา
฿3.29M - ฿3.5M