ติดต่อเรา
ให้เช่าบ้านพักส่วนตัวสไตล์รีสอร์ท | น้ำแพร่, หางดง
น้ำแพร่, หางดง,
เชียงใหม่
ค้นหาใหม่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿150,000
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ให้เช่าบ้านพักส่วนตัวสไตล์รีสอร์ท | น้ำแพร่, หางดง
น้ำแพร่, หางดง,
เชียงใหม่
เลขที่ยูนิต:
U6307202
4
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
480 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
2
ชั้น
พร้อมเข้าอยู่
ค่าเช่าต่อเดือน กรณีทำสัญญา 1 ปี
฿150,000
26
รูปถ่าย
แผนที่
ให้เช่าบ้านพักส่วนตัวสไตล์รีสอร์ท | น้ำแพร่, หางดง | ฿150,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
เชียงใหม่
หางดง
น้ำแพร่
U6307202
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หางดง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด
4 ห้องนอน
มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
20 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
1 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น
2
ทำเลที่ตั้ง
น้ำแพร่, เชียงใหม่
ห้องนอน
4
สถานที่
ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย
480 ตรม.
ราคาต่อตรม.
฿313
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน
1,600 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ
1 ปี
ว่างตั้งแต่
ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง
ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง
พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับการมีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน โดยส่วนใหญ่จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ชิ้นใหญ่ เช่น เตียงนอน โต๊ะ เก้าอี้ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน รวมไปถึงเครื่องครัวบางชนิด
ที่จอดรถ (คัน)
2
ขนาดสระว่ายน้ำ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต
U6307202
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ ให้เช่าบ้านพักส่วนตัวสไตล์รีสอร์ท | น้ำแพร่, หางดง
ชื่อโครงการ
ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
ทำเลที่ตั้ง
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
47
ราคา
฿8.48M - ฿16M
▼ -5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿39.9K - ฿64.8K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.พ. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์
ทำเลที่ตั้ง
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
257
ราคา
฿2.63M - ฿17M
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿25.9K - ฿54.8K
ปีที่แล้วเสร็จ
ส.ค. 2560
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
โมด ชิค บาย แสนสราญ
ทำเลที่ตั้ง
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
300
ราคา
฿6.48M - ฿9.87M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿32.9K - ฿35.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
มี.ค. 2568
สถานะของโครงการ
บ้านสั่งสร้าง
ชื่อโครงการ
เดอะลีฟวิ่ง โฮม