บ้านให้เช่าในซอยเอกมัย 28 สุขุมวิท 63

คลองตันเหนือ, วัฒนา,กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต: U6294650
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
250 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัฒนา, กรุงเทพมหานคร

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้

ไปสถานี BTS/MRT ได้ไปสถานี BTS/MRT ได้

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿600
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 600 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 10
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6294650

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ บ้านให้เช่าในซอยเอกมัย 28 สุขุมวิท 63

จำนวนยูนิต
10
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿84.9K - ฿94.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
พารากอน 31
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
14
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿59.9K - ฿74.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2560
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
แอลทรี อเวนิว
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
7
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿35K - ฿99.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2551
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ซิตี้พลัส เอกมัย 10
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
12
ราคา
฿30M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿155K - ฿190K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2547
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
บ้านพร้อมศรี 2
ทำเลที่ตั้ง
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร