บ้านเดี่ยวให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ Private Home Warangkul

 (เขียนรีวิว)
ลาดสวาย, ลำลูกกา,ปทุมธานี
เลขที่ยูนิต: U6252506
สถานะการเช่า: ว่าง
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
181 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
มี.ค. 2549 สร้างเสร็จแล้ว

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 181 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Private Home Warangkul บนทำเลของ ลาดสวาย, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก

เข้าถึงสวนส่วนกลางได้เข้าถึงสวนส่วนกลางได้

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 3 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง ลาดสวาย, ปทุมธานี
ห้องนอน 3
สถานที่ สวนสนุกดรีมเวิลด์ -1.8 กม.
พื้นที่ใช้สอย 181 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿138
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
75 ตรม.
ขนาดที่ดิน 300 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ว่างอยู่ตอนนี้
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (มี.ค. 2549)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับการมีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน โดยส่วนใหญ่จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ชิ้นใหญ่ เช่น เตียงนอน โต๊ะ เก้าอี้ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน รวมไปถึงเครื่องครัวบางชนิด
มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
วิวที่มองเห็น วิวสวน, วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
แต่ละประกาศได้ถูกลงไว้โดย พาร์ทเนอร์เอเจ้นท์ที่ได้รับการยืนยันแล้วโดย Klung Baan ซึ่งพาร์ทเนอร์เอเจ้นท์นั้นจะทำงานร่วมกับหลากหลายบริษัท และทำงานร่วมกับ Klung Baan ด้วย ดังนั้นเราจึงมีตัวเลือกให้คุณอย่างหลากหลาย
ตัวแทนขาย / พาร์ทเนอร์
ค่าไฟ ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ไม่ระบุ
เลขที่ยูนิต U6252506

รายละเอียดโครงการ

ชื่อโครงการ: Private Home Warangkul
เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (มี.ค. 2549)
ยูนิต: 129
พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานที่ สวนสนุกดรีมเวิลด์ - 1.8 กม.
ทำเลที่ตั้ง: ลาดสวาย, ปทุมธานี
รายละเอียดของโครงการ Private Home Warangkul

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

รปภ. 24ชั่วโมง รปภ. 24ชั่วโมง
สนามเด็กเล่นในร่ม สนามเด็กเล่นในร่ม

ยูนิตที่เหลืออยู่ในโครงการ Private Home Warangkul

สร้างการแจ้งเตือนเมื่อมีประกาศใหม่เพิ่มเข้ามาในโครงการ Private Home Warangkul
ดูทั้งหมด (1)

คำถามที่พบบ่อย

สวนสนุกดรีมเวิลด์ เป็นแหล่งท่องเที่ยวสำคัญที่ใกล้ที่สุด โดยห่างจากโครงการ Private Home Warangkul ไปประมาณ 1.8 กม.

หากคนไทยแต่งงานกับชาวต่างชาติ แล้วต้องการจะซื้อบ้านหรือที่ดิน แล้วทำการโอนกรรมสิทธิ์ในชื่อของคู่สมรสชาวต่างชาตินั้น ตามกฎหมายไทยจะไม่ให้ชาวต่างชาติ ถือครองที่ดินในประเทศไทยได้ ดังนั้นจึงเป็นไปไม่ได้