น้ำแพร่, หางดง,เชียงใหม่
เลขที่ยูนิต: U6263752
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
100 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

บ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หางดง, เชียงใหม่

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 22 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง น้ำแพร่, เชียงใหม่
ห้องนอน 1
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿180
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน ไม่ระบุ
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6263752

ค่าเช่าต่อเดือน
฿12.1K
จำนวนยูนิต
60
ราคา
฿2.21M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿10K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.ย. 2566
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
128
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿16.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2560
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
ทำเลที่ตั้ง
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
47
ราคา
฿8.54M - ฿16.1M
▼ -5% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿40.2K - ฿65.3K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.พ. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
ไม่ระบุ
ราคา
฿1M - ฿9.04M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿22.1K
ปีที่แล้วเสร็จ