โกลเด้น นีโอ ใกล้ทะเลสาบ

ในเมือง, เมืองขอนแก่น,ขอนแก่น
เลขที่ยูนิต: U6288195
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
120 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿16,000 ต่อเดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกในทาวน์เฮ้าส์นี้

ฟรี Wifiฟรี Wifi เครื่องซักผ้าเครื่องซักผ้า เตาไมโครเวฟเตาไมโครเวฟ

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ทาวน์เฮ้าส์
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง ในเมือง, ขอนแก่น
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿133
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 130 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ ไม่ระบุ
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับการมีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน โดยส่วนใหญ่จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ชิ้นใหญ่ เช่น เตียงนอน โต๊ะ เก้าอี้ หรือ เครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน รวมไปถึงเครื่องครัวบางชนิด
มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 1
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6288195

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ โกลเด้น นีโอ ใกล้ทะเลสาบ

จำนวนยูนิต
414
ราคา
฿1.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿10K
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ย. 2557
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
จำนวนยูนิต
ไม่ระบุ
ราคา
฿1.96M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿10K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
กำลังก่อสร้าง
ทำเลที่ตั้ง
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
จำนวนยูนิต
337
ราคา
฿1.94M - ฿2.26M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿9.04K - ฿20.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2559
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
จำนวนยูนิต
189
ราคา
ไม่ระบุ
ค่าเช่าต่อเดือน
฿18.1K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.ย. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
เมทโทร คอนโด 2
ทำเลที่ตั้ง
ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
จำนวนยูนิต