Townhouse for Rent in Rattanathibet

ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี,นนทบุรี
เลขที่ยูนิต: U5690281
สอบถามสถานะอีกครั้ง
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
112 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
พร้อมเข้าอยู่

ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿8,500 ต่อเดือน

เนื้อที่ 25 ตรว. เนื้อที่ใช้สอย 112 ตรม. หมู่บ้านรวยรื่น ซอยติวานนท์ 3 แยก 21 อ.เมือง จ. นนทบุรีเข้าออกได้หลายทาง ซอยลัด ถ.ติวานนท์ ถ.รัตนาธิเบศร์ ถ.เลี่ยงเมืองนนทบุรี ปี 2554 น้ำไม่ท่วม ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีม่วง กระทรวงสาธารณสุขโลตัส บิ๊กซี เหมาะสำหรับ ทำสำนักงาน หรืออยู่อาศัย มีเหล็กดัดประตู หน้าต่าง ปลอดภัย 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องรับประทานอาหาร 1 ห้องครัว ในบ้านมีที่จอดรถ 1 คัน หน้าบ้านสามารถจอดรถยนต์ขนาดเล็กได้ 1 คัน 

สิ่งอำนวยความสะดวกในทาวน์เฮ้าส์นี้

ที่จอดรถที่จอดรถ ไปสถานี BTS/MRT ได้ไปสถานี BTS/MRT ได้

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 20 ส.ค. 2568
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ทาวน์เฮ้าส์
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ห้องนอน 3
พื้นที่ใช้สอย 112 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿76
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 100 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ว่างตั้งแต่ สอบถามสถานะอีกครั้ง
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
สถานะการก่อสร้าง พร้อมเข้าอยู่
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U5690281

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Townhouse for Rent in Rattanathibet

จำนวนยูนิต
635
ราคา
฿1.55M - ฿18M
▼ -36% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿7.98K - ฿8.48K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2556
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
จำนวนยูนิต
989
ราคา
฿1.6M - ฿4.18M
▼ -11.2% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿6.98K - ฿17K
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.พ. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
จำนวนยูนิต
1280
ราคา
฿1.49M - ฿1.75M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿6.98K - ฿8.48K
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2558
ค่าเช่าต่อเดือน
฿9.98K