บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน สุขสำราญ, ระนอง

      (มี บ้าน 0)

      เปิดแผนที่

      ขออภัย! ไม่พบข้อมูลที่คุณค้นหา กรุณาลองทำตามนี้:

      • คืนค่าเริ่มต้น สำหรับการค้นหา
      • เอากำหนดขอบเขตออก
      • กลับไปยังกึ่งกลางแผนที่
      • 1
      1. ไทย
      2. ระนอง
      3. สุขสำราญ

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในสุขสำราญ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน สุขสำราญ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในสุขสำราญ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สุขสำราญ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน สุขสำราญ อยู่ที่ ฿0 ค่าเช่าเฉลี่ยใน สุขสำราญ อยู่ที่ ฿0 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สุขสำราญ อยู่ที่ ฿0 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สุขสำราญ อยู่ที่ ฿0 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 0 ยูนิตใน สุขสำราญ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 0 ยูนิตใน สุขสำราญ

      ภาพรวมของ บ้าน ใน สุขสำราญ

      สุขสำราญ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 474 ตร.กม. และมีแค่ 2 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน สุขสำราญ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 14,230 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 7,117 คน และผู้หญิง จำนวน 7,113 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 30 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน สุขสำราญ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน สุขสำราญ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 0 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน สุขสำราญ

      เรามีบ้าน กว่า 0 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล สุขสำราญ ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      บ้านให้เช่า ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries