Land for Sale with Apartment in Phutthabucha 32

บางมด, ทุ่งครุ,กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต: U6249681
1,200 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
กำลังก่อสร้าง

ขายโรงแรม 39 ห้องนอน ในทำเล ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 39 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿31,780,000,000 (฿26,483,333/ตรม.)

ขาย**ที่ดินพร้อมกิจการหอพัก ผู้เช่าเต็มทุกห้อง มีที่ดินด้านหน้าเหลือทำกิจการอย่างอื่นได้อีก ติดถนนหน้ากว้าง ในซอยมีโครงการหมู่บ้านจัดสรรของ Developer

สิ่งอำนวยความสะดวกในโรงแรมนี้

ที่จอดรถที่จอดรถ ระเบียงระเบียง

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 3 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ โรงแรม
ห้องนอน 39
วิวที่มองเห็น วิวเมือง, วิวสวน
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6249681

การคำนวณสินเชื่อ

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ Land for Sale with Apartment in Phutthabucha 32

จำนวนยูนิต
121
ราคา
฿4.19M - ฿47.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2557
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
201
ราคา
฿4.64M
▼ -17% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2552
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
สราญสิริ พระราม 2
ทำเลที่ตั้ง
ท่าข้าม, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
135
ราคา
฿12.5M - ฿13.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿69.8K
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ
กำลังก่อสร้าง
ทำเลที่ตั้ง
ท่าข้าม, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
265
ราคา
฿6.88M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿59.9K
ปีที่แล้วเสร็จ
มิ.ย. 2564
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพมหานคร
จำนวนยูนิต
471
ราคา
฿2.39M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2552
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว