ราคาขาย
฿19,500,000
นัดหมายเข้าชมยูนิต
อาคารพาณิชย์สำหรับขาย - ถนนรัตนโศสิน
ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่,
เชียงใหม่
เลขที่ยูนิต:
U6256587
6
ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
180 ตรม.
พื้นที่ใช้สอย
พร้อมเข้าอยู่
ราคาขาย
฿19,500,000
24
รูปถ่าย
แผนที่
อาคารพาณิชย์สำหรับขาย - ถนนรัตนโศสิน | ฿19,500,000
ทำเลที่ตั้ง
ค้นหาใหม่
ไทย
เชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
ช้างม่อย
U6256587
ขายพื้นที่ค้าปลีก 6 ห้องนอน ในทำเล เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿19,500,000 (฿108,333/ตรม.)
ข้อมูลทั่วไป
ลงประกาศเมื่อ
12 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด
4 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์
พื้นที่ค้าปลีก
ห้องนอน
6
เลขที่ยูนิต
U6256587
การคำนวณสินเชื่อ
โครงการอื่น ใกล้ๆกับ อาคารพาณิชย์สำหรับขาย - ถนนรัตนโศสิน
จำนวนยูนิต
590
ราคา
฿4.49M - ฿13M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿13K - ฿35K
ปีที่แล้วเสร็จ
เม.ย. 2541
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ฟลอรัล เชียงใหม่ คอนโดมิเนียม
ทำเลที่ตั้ง
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
59
ราคา
฿11.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿35K - ฿75K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2555
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
คิวเฮ้าส์ วิลล่า นครพิงค์
ทำเลที่ตั้ง
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
37
ราคา
฿11M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿55K
ปีที่แล้วเสร็จ
มิ.ย. 2565
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ดิ เอราวัณ คอนโด
ทำเลที่ตั้ง
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
84
ราคา
฿4.04M - ฿12.8M
▼ -24%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
฿22K - ฿43K
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2564
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
วังสิงห์คำแมนชั่น
ทำเลที่ตั้ง
ป่าตัน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
จำนวนยูนิต
211
ราคา
฿1M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2534
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
ดิ ไอโวรี่
ทำเลที่ตั้ง
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่