อยู่ตรงข้ามตลาดประจำอำเภอ

อำนาจ, ลืออำนาจ,อำนาจเจริญ
เลขที่ยูนิต: U1891342
2 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
196 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
พร้อมเข้าอยู่

ขายตึกทั้งหมด 2 ห้องนอน ในทำเล ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 196 ตรม. อยู่ในทำเล อำนาจ, อำนาจเจริญ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿6,000,000 (฿30,612/ตรม.)

สิ่งอำนวยความสะดวกในตึกทั้งหมดนี้

ชานบ้านชานบ้าน ระเบียงระเบียง

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 8 ก.ค. 2567
อัพเดทล่าสุด 1 ปีที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ ตึกทั้งหมด
ห้องนอน 2
วิวที่มองเห็น วิวเมือง
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
ลงประกาศโดย
เจ้าของโครงการ
เลขที่ยูนิต U1891342

การคำนวณสินเชื่อ

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ อยู่ตรงข้ามตลาดประจำอำเภอ

ชื่อโครงการ
เมโทรทาวน์ 7
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
ไม่ระบุ
ราคา
฿1.85M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ก.ย. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
63
ราคา
฿1.65M - ฿2.24M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
พ.ค. 2567
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
180
ราคา
฿2.49M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ต.ค. 2558
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
Anantra Life KhamYai
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
51
ราคา
฿3.78M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ม.ค. 2566
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ชื่อโครงการ
อนันตราเลคไซด์
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
49
ราคา
฿2.79M
▼ -2% ต่ำกว่าราคาตลาด
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ธ.ค. 2563
สถานะของโครงการ
สร้างเสร็จแล้ว
ทำเลที่ตั้ง
ขามใหญ่, ลืออำนาจ, อำนาจเจริญ
จำนวนยูนิต
274
ราคา
฿12.1M
ค่าเช่าต่อเดือน
ไม่ระบุ
ปีที่แล้วเสร็จ
ไม่ระบุ
สถานะของโครงการ