ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ Mahadthai Condotel (มหาดไทย คอนโดเทล)

 (เขียนรีวิว)
พลับพลา, วังทองหลาง,กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต: U6253854
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
27 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
3 ชั้น
ม.ค. 2535 สร้างเสร็จแล้ว

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มหาดไทย คอนโดเทล บนทำเลของ พลับพลา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2535 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿690,000 (฿25,556/ตรม.)

ขายด่วน ห้องคอนโด ตอนโดเทล

ขายห้อง มหาดไทยคอนโดเทล ห้องรีโนเวทแล้ว  ที่ตั้งลาดพร้าว ซอย 122 ถนนลาดพร้าว แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง หรือซอยรามคำแหง 65
-ชั้น 3                  
-ขนาดพื้นที่ 27 ตารางเมตร              
-พื้นไม้ SPC                                  
-ห้องน้ำ ปูกระเบื้องใหม่  
-แอร์ใหม่ 12000 BTU                    
-สระว่ายน้ำ
-กล้องวงจรปิด                              
-ที่จอดรถ
การเดินทาง
-ใกล้สถานนีรถไฟฟ้ามหาดไทย สายสีเหลือง

    

สิ่งอำนวยความสะดวกในคอนโดนี้

ที่จอดรถที่จอดรถ รีโนเวทใหม่ทั้งหมดรีโนเวทใหม่ทั้งหมด (2026) รีโนเวทห้องน้ำใหม่รีโนเวทห้องน้ำใหม่ (2026)

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 11 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ คอนโด
ชั้น 3
ห้องนอน 1
ขนาด 27 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿25,556
สัตว์เลี้ยง ไม่อนุญาต
การถือครองคอนโด

ชาวต่างชาติสามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในคอนโดมิเนียมได้ไม่เกินร้อยละ 49 ของจำนวนห้องทั้งหมดในโครงการ และ หากเป็นยูนิตที่ถือครองโดยคนไทย หรือ ถือครองแบบสัญญาเช่าระยะยาว 30 ปีนั้น ก็สามารถเปลี่ยนเป็นการถือครองโดยชาวต่างชาติได้เช่นกัน หากโควต้ารวมทั้งหมดในโครงการยังไม่ถึง 49%

คนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวเมือง
แบบบ้าน ไม่ระบุ
อาคาร ไม่ระบุ
ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน)
ค่าส่วนกลางนี้จะจ่ายให้กับนิติบุคคลของโครงการในทุก ๆ ปี เพื่อนำเงินเหล่านั้นไปบำรุงส่วนกลางต่าง ๆ ที่ลูกบ้านใช้ร่วมกัน อันได้แก่ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม การทำความสะอาด อุปกรณ์ฟิตเนส ที่จอดรถ ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าเก็บขยะ ฯลฯ
฿621/เดือน
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
ค่าไฟ ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ไม่ระบุ
เลขที่ยูนิต U6253854

โอกาสทางการลงทุน: ค่าธรรมเนียม และ ผลตอบแทน

ราคาขาย
฿690,000
ค่าส่วนกลาง
฿621/เดือน

รายละเอียดโครงการ

ชื่อโครงการ: มหาดไทย คอนโดเทล
เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2535)
จำนวนชั้น: 13
จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
ยูนิต: 176
พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานที่ ตลาดบางกะปิ - 1.4 กม.
ทำเลที่ตั้ง: พลับพลา, กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดของโครงการ มหาดไทย คอนโดเทล

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

ร้านอาหารในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ
สระว่ายน้ำ สระว่ายน้ำ
รปภ. 24ชั่วโมง รปภ. 24ชั่วโมง