ขายคอนโด ใน สามโคก, ปทุมธานี

      (มี คอนโด 0)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่

      ขออภัย! ไม่พบข้อมูลที่คุณค้นหา กรุณาลองทำตามนี้:

      • คืนค่าเริ่มต้น สำหรับการค้นหา
      • เอากำหนดขอบเขตออก
      • กลับไปยังกึ่งกลางแผนที่
      • 1
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. สามโคก

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในสามโคก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในสามโคก

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดคอนโด ใน สามโคก ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สามโคก

      ราคาขายเฉลี่ยใน สามโคก อยู่ที่ประมาณ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยใน สามโคก อยู่ที่ประมาณ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สามโคก อยู่ที่ ฿0 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สามโคก อยู่ที่ ฿0 ขณะนี้ใน สามโคก มี 0 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน สามโคก มี 0 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ คอนโด ใน สามโคก

      สามโคก เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 121 ตร.กม. และมีแค่ 11 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน สามโคก ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 44,759 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 21,705 คน และผู้หญิง จำนวน 23,054 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 370 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ราคาขาย คอนโด เฉลี่ยใน สามโคก ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿1,590,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เป็นเพราะมีต้นทุนการพัฒนาอสังหาฯที่ต่ำ ทั้งนี้มองไปได้หลายทาง ทั้งในด้านราคาค่าวัสดุก่อสร้าง ราคาที่ดิน ค่าแรง ที่ไม่สูงนัก รวมไปถึงตลาดอสังหาฯ ที่ต้องการสร้าง เพื่อผู้ซื้อที่มีรายได้ไม่มากนัก ที่อาศัยอยู่ในบริเวณพื้นโดยรอบ แต่อีกนัยหนึ่ง ก็สะท้อนได้ว่าเป็น คอนโด ที่มาตรฐานและคุณภาพอาจจะต่ำตามไปด้วย สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿59,200 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และคอนโด ส่วนใหญ่ใน สามโคก น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ คอนโด ใน สามโคก

      ใน สามโคก มีคอนโด กว่า 1 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการคอนโด แบบ Low Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 4 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5392156 - 3-storey apartment building for sale, total 28 rooms, 134 square meters, Soi Thetsaban 3, Sam Khok District, near Pathum Thani-Sam Khok Road and Lotus ขนาด 28 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 857 ตรม. ราคา ฿9,000,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6105708 - ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ชั้น เนื้อที่ 94 ตร.วา สามโคก ปทุมธานี ขนาด 14 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 376 ตรม. ราคา ฿6,000,000