• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ใน เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 95)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      Stunning Seaview Investment Property In Kata
      กะรน, เมืองภูเก็ต
      ฿65,300,000 (฿100,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿65,300,0...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      Beachfront villas have a private beach as a pool villa.
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿75,000,000 (฿277,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿75,00...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      Exceptional 5 Bedrooms Seaview Villa Kata
      กะรน, เมืองภูเก็ต
      ฿76,860,000 (฿118,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿76,860,0...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 86 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      Hotel For Sale in Phuket
      กะรน, เมืองภูเก็ต
      ฿800,000,000 (฿79,900/ตรม.)
      ขายโรงแรม 86 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
      โรงแรม 5 ดาวภูเก็ต เห็นวิวทะเลสร้างเสร็จแล้ว 80% สามารถเข้าก่อสร้างต่อได้เลยราคาประเมินหากสร้างเสร็จ 100% คือ 1,200 ล้านบาทเห็นหาดกะตะและหาดกะรนอยู่ใกล้แหล่งท่องเที่ยวราคาขาย 800,000,000 บาทมีราคาพิเศ...
      Details:
      86 Bedroom(s) 95 Bathroom(s) 10,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต
      Super Luxurious Property with Sea View in Kata for Sale
      กะรน, เมืองภูเก็ต
      ฿1,200,000,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 87 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
      Details:
      87 Bedroom(s) 87 Bathroom(s) 10,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 95 จาก 95 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองภูเก็ต

      กะรน
      กะรน
      มี 108 ยูนิต
      ราคา: ฿2.9M - ฿1.2B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ราไวย์
      ราไวย์
      มี 51 ยูนิต
      ราคา: ฿3.41M - ฿74.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      รัษฎา
      รัษฎา
      มี 22 ยูนิต
      ราคา: ฿1.84M - ฿38.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว
      มี 17 ยูนิต
      ราคา: ฿2.69M - ฿45.1M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ฉลอง
      ฉลอง
      มี 15 ยูนิต
      ราคา: ฿4.58M - ฿39.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วิชิต
      วิชิต
      มี 13 ยูนิต
      ราคา: ฿2.9M - ฿9.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดเหนือ
      ตลาดเหนือ
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿4.94M - ฿9.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดใหญ่
      ตลาดใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿25.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา