เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน พิมลราช, บางบัวทอง
(มี บ้าน 31)
พิมลราช
฿4,600,000
(฿76,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสินบดี บางบัวทอง
บ้านเดี่ยว พร้อมอยู่ ต่อเติมด้านข้างเหมือนได้ทาวน์เฮ้าส์ 1 หลัง เนื้อที่ 60 ตรว. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องกลาง 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น ใกล้กรมที่ดินบางบัวทอง, วัดเล่งเน่ยยี่ บางบัวทอง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
60 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 31 จาก 31 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
บางบัวทอง
พิมลราช
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของพิมลราช
หมู่บ้านบัวทอง 4
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿1.29M - ฿2.6M
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านลุมพินี บางบัวทอง
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿1.99M
ดูข้อมูลโครงการ
หมู่บ้านอักษรา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿2.2M
ดูข้อมูลโครงการ
ลัดดาวิลล์ 4 บ้านกล้วย-ไทรน้อย
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿2.29M - ฿3.89M
ดูข้อมูลโครงการ
บุศรินทร์ บางบัวทอง
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿2.59M - ฿2.99M
ดูข้อมูลโครงการ
คุณาลัย พราว บ้านกล้วย-ไทรน้อย
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3.6M
ดูข้อมูลโครงการ
เวสเทิร์น ทาวน์ ถนนกาญจนาภิเษก – บ้านกล้วย
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านคุณพัทธ์ 4
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3M
ดูข้อมูลโครงการ
พลีโน่ รัตนาธิเบศร์ – ชัยพฤกษ์
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿1.9M
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านคุณาภัทร 5
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿3.39M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในพิมลราช
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง